Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
RE: Chế độ số thể thao +/- của Cà Rem

Trích đoạn: bovo03
Bác nhắc làm em cũng áy náy quá.
Về vụ nhắn tin, quả thực em có nhận được nhắn tin từ số máy ...5315 và em cũng trả lời rồi mà.
Hôm trước em cũng nhận được tin nhắn kí tên Hiếu từ số máy ...5315 nên mới lưu lại mà... hay là chú này dùng số du kích rồi [8D].
Đã lưu lại số mới của Hiếu, sẽ gọi khi ra HN lần tới.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Hì, bác Nam đoán trúng rồi. Em có 2 máy nên một máy dùng cố định và một máy mua sim để gọi và nhắn tin. Sinh viên nên phải tiết kiệm thế các bác à...:D
@ bác Bovo, áy náy làm gì à bác, lần sau bác gắng thu xếp tham gia cho vui nha bác. Nếu xe màu bạc thì em gặp mấy lần rồi, chỉ nhớ có một lần em gặp trong khách sạn công đoàn, thấy một anh cao cao gầy gầy cầm lái. Không biết có phải bác không?
@ anh Thành, lúc nào anh rảnh cứ hú em rồi cafe anh à. Em up lại danh sách thành viên, là danh sách cũ nên e chưa cập nhật được mấy bác mới. Có số em trong đó anh lưu lại luôn.
[/img]

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Không phải tôi rồi.
Tôi béo lùn nên mới kiếm cái xe cao một tý cho đỡ thiệt thòi mà.

Trích đoạn: ph_h

Hì, bác Nam đoán trúng rồi. Em có 2 máy nên một máy dùng cố định và một máy mua sim để gọi và nhắn tin. Sinh viên nên phải tiết kiệm thế các bác à...:D
@ bác Bovo, áy náy làm gì à bác, lần sau bác gắng thu xếp tham gia cho vui nha bác. Nếu xe màu bạc thì em gặp mấy lần rồi, chỉ nhớ có một lần em gặp trong khách sạn công đoàn, thấy một anh cao cao gầy gầy cầm lái. Không biết có phải bác không?
@ anh Thành, lúc nào anh rảnh cứ hú em rồi cafe anh à. Em up lại danh sách thành viên, là danh sách cũ nên e chưa cập nhật được mấy bác mới. Có số em trong đó anh lưu lại luôn.
[/img]

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Hì, không phải bác cho em xin lỗi nha bác. Vì ra ngoài đường em gặp em Kia nào lại cứ ngoái mặt nhìn mong đó là thành viên của diễn đàn. Bác ra đường mà thấy chiếc xe Jupiter nào mà có dán stiker: otosaigon.com thì chính em bác à. Em còn một số stiker, bác nào trong hội có nhu cầu thì báo em tiếng nha các bác.

Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON

Hình như hộp số tự động của NC kô có số 1 & 2 ( chạy dốc ) phải kô các bác ?

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Đúng rồi tự động chỉ có 1 nấc D thôi, cứ thế mà tiến, nếu muốn chạy dốc, bác chuyển qua số thể thao, 1-2 thoải mái.

Hạng B2
30/1/08
496
23
28
53

Suỵt...Bác nói nhỏ nhỏ thôi chứ. Chuyện này tày đình à nha. [8D]

À mà bác là sinh viên thì vào KH Công đoàn làm cái giề.

@ bác Bovo,...em gặp trong khách sạn công đoàn, thấy một anh cao cao gầy gầy cầm lái. Không biết có phải bác không?

Hạng C
27/6/07
889
1
18

may quá gặp bác bỏ vợ ở đây, cho em hỏi bác còn đi Sportage kg bác? em cũng kết con này lắm, nhưng hỏi TH thì hiện tại kg nhập con này nữa, báo giá tới 37k, giá cao chắc do 5 chỗ. xin bác cho tý cảm nhận Sportage đi. Em thấy dáng cũng đẹp giá bên Hàn thì bằng Carens về VN chát quá

Hạng B2
12/11/07
190
0
0

Trích đoạn: civic

Đúng rồi tự động chỉ có 1 nấc D thôi, cứ thế mà tiến, nếu muốn chạy dốc, bác chuyển qua số thể thao, 1-2 thoải mái.
Mà em thấy chạy carens 2.0 rồi, muốn qua thì đạp lút cán là nó lướt ngay, cần gì phải chuyển số cho mất công hả bác?

Hạng B2
12/11/07
190
0
0

Trích đoạn: TYOT

Suỵt...Bác nói nhỏ nhỏ thôi chứ. Chuyện này tày đình à nha. [8D]

À mà bác là sinh viên thì vào KH Công đoàn làm cái giề.

@ bác Bovo,...em gặp trong khách sạn công đoàn, thấy một anh cao cao gầy gầy cầm lái. Không biết có phải bác không?
Hehehe, bác "tôi yêu ô tô" cứ suy bụng ta ra bụng mình [8D]... thế sinh viên k được vào ksạn hả bác :)...