Hạng B2
15/6/08
243
3
0
Các bác ơi .. em ngồi rảnh rỗi tự nhiện em lại nghỉ ngu ngu một tí là tại sao mình không tìm chỗ chế cái ghế chỉnh cơ bằng ghế chỉnh điện và nút điều khiển trên vô lăng luôn ... không biết cái đó làm được không ta ? và tổn hại từng cái là bao nhiêu ha ? em muốn làm cho con Grandí nhà em .. các bác cho em thông tin giúp vời ah.. cảm ơn các bác nhiêu.. chúc các bác luôn vui..

Hạng B1
21/4/09
68
2
8
40
Cho em góp ý ngu ngu 1 chút nha.
Theo em nghi chắc cũng không khó gì lám đâu bác ơi, Bác chỉ cần mua bộ chân của ghế chỉnh điện của những dòng xe khác về lắp vào chân cho ghế của em Gạch Đít. Nhưng có thể về kích thước không được chuẩn lắm nên cần phải chỉnh sữa một số mới phù hợp với em nó.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
cake nói:
Các bác ơi .. em ngồi rảnh rỗi tự nhiện em lại nghỉ ngu ngu một tí là tại sao mình không tìm chỗ chế cái ghế chỉnh cơ bằng ghế chỉnh điện và nút điều khiển trên vô lăng luôn ... không biết cái đó làm được không ta ? và tổn hại từng cái là bao nhiêu ha ? em muốn làm cho con Grandí nhà em .. các bác cho em thông tin giúp vời ah.. cảm ơn các bác nhiêu.. chúc các bác luôn vui..

Ghế điện thì em chưa máu, nhưng em giúp Bác cái điều chỉnh âm thanh ở vô lăng, giá 728,000 đồng. Xem link

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Ghế điện em không máu đâu, vì làm cho bản thân người lái lười và ít vận động ! Bản thân bác lái nhiều nên lên ngồi chỉ nhấn Memory là ok ! Em thì thấy chức năng đó không cần thiết ! Với em chỉ khóai ghế cơ thôi ! Em sai gì thì các bác góp ý nhá

binhtri nói:
Ghế điện em không máu đâu, vì làm cho bản thân người lái lười và ít vận động ! Bản thân bác lái nhiều nên lên ngồi chỉ nhấn Memory là ok ! Em thì thấy chức năng đó không cần thiết ! Với em chỉ khóai ghế cơ thôi ! Em sai gì thì các bác góp ý nhá

có khả năng thì chơi chỉnh điện thôi bác à , mà em cũng theo ý kiến bác chỉnh cơ vẫn hơn đừng ham chế vào vì mình cũng không cần thiết ( xài đồ zin luôn là number 1 bác chủ thớt ạ ) ....em theo ý kiến bác bìnhtri đây

còn về chỉnh âm thanh trên vô lăng thì em tán thành :D

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
bomdien nói:
Vụ này là sao Quỳnh ơi????

Do trước đây bác dennis post bài hỏi muốn độ điều khiển âm thanh trên vô lăng nên em tìm ra chỗ bác duylinh ở Hà Nội nhập thiết bị, giá khá rẻ. Tuy nhiên thiết bị này hoạt động theo dạng bluetooth giữa thiết bị và đầu phát và chỉ diều chỉnh âm thanh thôi nên em thấy không cần thiết lắm:) vì thực chất đã có 02 cái remode Kenwood theo xe rồi hoặc với tay là có thể điều chỉnh âm thanh rồi.