Mấy cái trang bị cơ bản và bắt buộc mà không gắn vào ma nó mua..ngay cả thằng toy VN vốn là thằng hút máu vn mà còn phải gắn vào cho các dòng xe mới sau nay..Dân mình dạo này có vẻ bắt đầu nhận thức tốt hơn..
Nhưng đó cũng chỉ là 1 phần nhỏ..còn 1 phần lớn từ ông già cho đến thằng choai choai ..khi mở miệng ra luôn luôn là mua xe toy..sài IP là tốt nhất..nản với cả 1 thế hệ chỉ biết đọc không biết hiểu
bác nói sâu sắc quá ạ

Hạng B2
10/9/15
193
146
43
36
Mấy cái trang bị cơ bản và bắt buộc mà không gắn vào ma nó mua..ngay cả thằng toy VN vốn là thằng hút máu vn mà còn phải gắn vào cho các dòng xe mới sau nay..Dân mình dạo này có vẻ bắt đầu nhận thức tốt hơn..
Nhưng đó cũng chỉ là 1 phần nhỏ..còn 1 phần lớn từ ông già cho đến thằng choai choai ..khi mở miệng ra luôn luôn là mua xe toy..sài IP là tốt nhất..nản với cả 1 thế hệ chỉ biết đọc không biết hiểu
Bạn ko cần phải nản, đấy là nhận thức của họ, đối với bạn có thể là sai nhưng đối với ng khác có thể là đúng, quan niệm mỗi người mỗi khác. Bạn đừng nên phán xét ng khác là không biết hiểu chỉ vì quan niệm của họ khác mình. Như tôi đã dùng đủ loại đt, từ Android đến vertu, nhưng loanh quanh rồi lại quay về ip, vì đối với tôi nó là tốt nhất, nhưng đối với bạn có thể ko thế và tôi chẳng bao giờ tự cho mình cái quyền phán xét bạn cả (em đang chạy lếch xù nhé, có được tính là toy ko nhỉ kakakaka).

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
em tưởng mấy con kiểu này thiết yếu nhất là cân bằng điện tử chứ nhỉ, k thì thành thánh lật hết

Hạng C
28/3/15
614
695
93

Cho em hỏi bác đang đi xe gì ? Em là em nản với kiểu đi dạy đời người khác cách xài tiền và tỏ ra mình khôn hơn người khác lắm.

Hạng B2
27/5/07
341
213
43
40
Rẻ hơn wt3.2 cả trăm tr, có cân bằng điện tử, dáng xe đẹp đáng mua hơn rất nhiều rồi đấy :d

• Like
Reactions: CHB Q12
Hạng D
14/8/16
1.873
2.267
113
39
Nghĩ cũng lạ, xe bán tải trang bị full option, con sedan thì chỉ trang bị ABS! Chỉ có thể là GM việt Nam!