Club/Khoe Xe Chevrolet Vivant

Hạng B2
15/1/17
258
242
43
Xe này nhỏ, nếu để hành lý trên nóc xe được thì quá tốt, nhưng mà thấy anh em nói dễ bị xx để ý... Xe bác khi đăng kiểm đã gắng baga chưa ? Xe mình chưa gắn không biết sau khi gắng đăng kiểm có cho qua khôg ?
Lần đăng kiểm trước chưa gắn, nhưng lần này sẽ gắn thử, bác khi nào đăng kiểm để coi ai làm chuột bạch trước, kg cho qua thì tháo thôi, thử nếu đc thì cứ thế làm luôn

• Like
Reactions: Chuyện nhỏ
Tập Lái
11/6/15
5
0
1
46
TP Hồ Chí Minh
Lần đăng kiểm trước chưa gắn, nhưng lần này sẽ gắn thử, bác khi nào đăng kiểm để coi ai làm chuột bạch trước, kg cho qua thì tháo thôi, thử nếu đc thì cứ thế làm luôn
Dự tính như vậy rồi đó, xe minh đến T3/2018.. chắc lúc đó có luật mới rồi....:3dcuoi:

Hạng B2
15/1/17
258
242
43
Em 5/2017, dự e sẽ báo bác sau khi chuột bạch xong. Kakaaa. Em kg sợ dính luật chở hàng hoá (vì ND và luật chưa rõ ràng, có thể cãi đc) nhưng luật thay đổi kết cấu xe là bị dính chắc rồi nếu hình đăng kiểm kg có. Haha

• Like
Tập Lái
11/6/15
5
0
1
46
TP Hồ Chí Minh
Em 5/2017, dự e sẽ báo bác sau khi chuột bạch xong. Kakaaa. Em kg sợ dính luật chở hàng hoá (vì ND và luật chưa rõ ràng, có thể cãi đc) nhưng luật thay đổi kết cấu xe là bị dính chắc rồi nếu hình đăng kiểm kg có. Haha
Cảm ơn Bác.. Khi nào có dịp anh em Vivant hội ngộ nhé...

Hạng D
15/11/07
2.535
10.834
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Cái hội Vivant nhóm lại chơi với nhau từ năm 08 ...từ những cái xe đầu tiên được bán tại VN

Sau này anh em đổi xe hết nhưng tình bạn bè vẫn còn ...có khoảng 5-6 gia đình chơi với nhau rất thân .

Trong hội còn mỗi 2 bác : Eric-DN ở SG và 1 bác nữa nhưng ở Phan thiết là còn chạy Vivant .

Xe này em thấy nhẹ nhàng , ít hư vặt như Cap ....

Sửa rẻ thì các bác mang qua Gara Gia định trên đường Lý Thường Kiệt - đối diện CMC LTK .

Hạng B2
15/1/17
258
242
43
Cái hội Vivant nhóm lại chơi với nhau từ năm 08 ...từ những cái xe đầu tiên được bán tại VN

Sau này anh em đổi xe hết nhưng tình bạn bè vẫn còn ...có khoảng 5-6 gia đình chơi với nhau rất thân .

Trong hội còn mỗi 2 bác : Eric-DN ở SG và 1 bác nữa nhưng ở Phan thiết là còn chạy Vivant .

Xe này em thấy nhẹ nhàng , ít hư vặt như Cap ....

Sửa rẻ thì các bác mang qua Gara Gia định trên đường Lý Thường Kiệt - đối diện CMC LTK .
Cám ơn bác chia sẻ thông tin trên, hi
Không biết bác ở Phan thiết tên gì ở đâu để làm quen vì e cũng đi sg-pt 1 tháng 2 lần

• Like
Hạng B2
15/1/17
258
242
43
Bác ấy khoảng trên 50 t , tên là Thọ .

Ngày xưa bác ấy cũng lên OS sau này thì ko thấy lên nữa . Xe bác ấy màu đen , biển số PT luôn .

Hội Vivant toàn những anh U40-50 ...lâu lâu có 1 kèo ráp mấy gia đình đi chơi nên thân nhau lắm bác ạ .

Hội xưa vui thật, giờ xe này như đồ cổ hiếm người đi ghê, Em thấy đít xe giống CRV vãi nồi. haha

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Chào các bác. bên em chuyên sửa chữa và bảo trì các dòng xe Chevrolet tại 201-203 lý thường kiệt, p.6, tân bình. hotline 0932746748

• Like