Club/Khoe Xe Chevrolet Vivant

Hạng C
30/5/10
599
432
63
Bienhoa
Trước mình cũng xe này sau đổi xe để lại cho cô em ngoài Bắc , xe này đi 5 người thì rộng rãi , đi trong phố cũng hơi hao xăng , xe lành , mình chỉ không ưng cái vô lăng nặng đi phố hơi mệt ,

• Like
Reactions: GM PARTS
Hạng B2
2/10/04
206
109
43
Vivant được cái lành, nhỏ gọn đi trong TP tiện, nếu là bản số tự động thì ngon. Trước đây mình có một cái đi khá là thích, không hỏng hóc gì. Hàng ghế sau nên bỏ ra để lấy chỗ để đồ còn dung thì không được vì hẹp quá.

Hạng B2
4/7/15
223
253
73
41
Đúng rồi bác, hàng cuối chật nên em chủ yếu gấp lên để đựng đồ, chỉ hạ xuống kèm theo hạ hàng 2 làm thành cái giường cho 2F1 ngủ. Xe lành, theo em bao năm nhưng chưa bao giờ phải nằm đường cả.

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B2
15/1/17
258
242
43
Đúng rồi bác, hàng cuối chật nên em chủ yếu gấp lên để đựng đồ, chỉ hạ xuống kèm theo hạ hàng 2 làm thành cái giường cho 2F1 ngủ. Xe lành, theo em bao năm nhưng chưa bao giờ phải nằm đường cả.
Hihi thêm bác nữa chia tay. Bác bán giá tốt quá :)

• Like
Reactions: vnpeace
Tập Lái
28/12/17
3
1
3
36
bác cho hỏi ba ga mui bác gắn ở đâu v chỉ mình với mình cũng đi vivant 2009

• Like
Tập Lái
5/1/15
39
46
18
36
Ba mình đổi xe, nên mình được thừa kế chiếc vivant 2009 AT (bán chẳng ai mua nên mới cho :p ), odo mới 7 vạn thôi. Dù odo còn khá ít những cũng phải sữa chữa khá nhiều, nhiều cái lặt vặt như mô tơ kính, compa nâng kính 2 cái hàng ghế sau, đèn sương mù vô nước... cho tới nặng như két nước, phuộc trước, cảm biến, dầu hộp số...

Con này thồ hàng cũng khỏe, mình tháo hàng ghế phía sau vừa nhẹ xe mà còn để được nhiều đồ lắm. Hàng 2 ngã thêm được nên đi xa rất khỏe, không bị say xe.

• Like