Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
RE: Chỉ còn lại tứ hùng xứng đáng nhất!

Em thấy Thổ ít cửa lắm, giờ có kebab free thì thì cũng ko thay đổi tình hình là ra quân với đội hình ko đầy đủ. Tuy nhiên "điên điên" thì cũng ko biết chừng. Dự đoán Đức thắng 2-1.
Trận Nga-TBN thì thực sự khó đoán, với những màn trình diễn hấp dẫn như vừa qua thì Nga vẫn có khả năng kiềm chế được lối đá hào hoa của TBN.
Mong muốn: Nga thắng.

Hạng D
30/6/07
1.127
0
36
31

đúc -Nga hay hơn cả:)

Hạng C
27/6/07
889
1
18

em đang mong cho Ger vô địch, bởi vì hôm mua đồ ở nguyễn kim, em đã dự đoán Ger vô địch

hy vọng sau euro em có limoúsine chạy!

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Đức là ứng cử viên sáng giá nhất
Thổ không có cửa, với các đội bóng yếu, Đức là khắc tinh (em ghét đội Đức - :mad::mad::mad: - nó mà đá với VN thì điềm nhiên gõ 20-0)

Nga khi bốc lên thì không thể lường trước
TBN chỉ hay khi có hứng và đá nhanh

Em lại theo tình cảm thì Nga thắng bò tót vào gặp Đức và thắng luôn nhờ gặp may (em luôn trông chờ may mắn cho đội mình thích
)

Tập Lái
1/6/07
41
0
0

Em là em cổ vũ 2 đội yếu, Nga ngố và Thổ cố lên. Hai đội kia mà vào chung kết thì còn gì là bất ngờ. Em thích những bất ngờ xảy ra. Ko khéo Arshavin lại là MAN OF EURO 2008 ấy chứ.

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Em thấy Thổ chả có cửa với Đức được vì đội hình chính của Thổ chấn thương với treo giò gần hết rồi ạ.

Hạng D
1/12/06
3.031
100
38

Đối đầu Đức-Nga thì quá hay rùi. Và ai sẽ thắng?

Tình hình là bà con đang đặt niềm tin rất cao vào Nga. Tin thực sự hay là đã chót đặt cửa Nga để cố "gỡ" lại nên cũng vote luôn cho Nga? Theo kết quả thăm dò của trang Castro-Index:

Who will win UEFA EURO 2008™?
Germany: 20.67 %
Turkey: 14.23 %
Russia:44.66 %
Spain:20.44

thì Nga có chance gấp đôi GER và SPA!

Thực sự mà nếu Nga đá được y chang như trận diệt NED thì Đức khéo cũng ... tèo. Vấn đề là Đức đã thấy Nga chơi "doping" như vậy rồi thì cũng phải vắt tay lên trái mà ra bài để chơi lại chứ, bằng chứng là trận diệt Bồ, Đức đã thay đổi hẳn chiến thuật làm bó chân bó tay Bồ.

Có nên theo số đông không nhỉ? Cầu trả lời cuối cùng sẽ có trong vài ngày tới :D!

Và trước mắt thì nhiệm vụ của xe tăng Đức là phải qua xác Thổ "điên", Nga phải rửa hờn được Tây ban nha. Nếu một đội không hoàn thành kế hoạch đó thì tới trận chung kết tối CN tới cũng sẽ chỉ ngồi xem vô tuyến như AE ta thôi :)!