Hạng C
26/11/06
561
3
0
RE: Chỉ còn lại tứ hùng xứng đáng nhất!

theo em Nga ko có cửa với TBN. Trận Nga - Hà lan không phải là do Nga hay mà là do Hà lan quá tệ.

Hạng D
1/12/06
3.031
100
38

Trước Euro diễn ra, Michael Ballack nhận định Italia, Pháp, Bồ Đào Nha và Croatia là 4 ƯCV sáng giá cho chức VĐ. Tuy nhiên đến thời điểm này, không một ĐT nào trong số những đội trên có mặt tại Bán kết.

Trước cuộc họp báo trước trận đấu với Thổ Nhĩ Kỳ, capitan ĐT Đức chữa thẹn: "Những dự đoán của tôi trước khi giải diễn ra đã hoàn toàn sai. Nhưng điều đó đồng nghĩa với chúng tôi đang đứng trước cơ hội lớn để lọt vào trận Chung kết Euro". (theo dt)

Đến capitan ĐT Đức còn đoán sai be bét 100% như thế thì nói gì đến chúng ta, đặt cửa trên cửa dưới sai cơ, lộn tùng phèo hết cả [:'(][:eek:]:D?

Tập Lái
20/12/07
35
1
0
Ha Long

Trong 4 trận tứ kết vừa rồi, trước từng trận đấu, em cũng giống nhiều Fan khác là đặt niềm tin vào nhữg đội "sân trên".
Tuy nhiên, sau tiếng còi khai cuộn, mọi dự đoán trước trận đấu gần như sai lệch rõ rệt. Và cho đến gần hết hiệp I, không biết các bác thế nào, chứ em lại quay sang ủng hộ đội "sân dưới". Kết quả là ... em đã không thuaaaaaaaa

Ở các trận còn lại, em dự đoán thế này:
Đức thắng Thổ 2-1
Nga thắng BĐN 1-0
Đức thua Nga 3-4 tại chung kết.
Nếu dự đoán của em là đúng, em sẽ tham gia Mec CLub cùng bác ltvBach:D:D

O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"

Đơn giản thôi , tôi đặt đâu thì thua đó , vậy nên chỉ cần thông báo với các bác cửa tôi đặt , các bác làm ngược lại là "nên người" ngay ![:-]