RE: Chỉ còn lại tứ hùng xứng đáng nhất!

TBN sẽ tấn công mạnh cánh trái để hạn chế những pha lên bóng rất hay của hậu vệ phải đội Nga là Zhirkov, vô hiệu hóa Arshavin bằng cách đốn què giò (vụ này hậu vệ TBN rất giỏi) thế là họ chiến thắng.

Hạng B2
25/4/06
118
19
18
53

Lúc đầu em không thích Nga lắm vì "nó" hất cẳng đội Anh của em. Nhưng vào vòng loại em lại thích Nga vì đá thắng Hy Lạp (em chẳng thuộc tên cầu thủ nào của đội này). Vào tứ kết em cược Hà Lan nhưng lại mong Nga thắng vì papa của em từng đi học ở Nga. Đến bán kết thì em lại nghĩ Tây Ban Nha thắng (vì đã từng hạ Nga ở vòng bảng). Nhưng cuối cùng em lại muốn Nga vào chung kết giống EURO88. Híc, cuối cùng thì em vẫn thích Nga vô địch (vì không hiểu sao trong thâm tâm em vẫn thích "Tính cách Nga".

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

Rất nhiều fan người Việt mình đang dành cảm tình rất lớn cho Nga & mong muốn khí thế hào hùng một thời CCCP trở lại. Bên cạnh đó, không ít dân mình cũng ưa đội Đức dù rằng họ đã là & giờ trông vẫn có vẻ phát-x... Kết hợp lý & tình, trận CK trong mơ sẽ là Nga-Đức & ngôi vđ sẽ thuộc về đội của Hồng quân thuở nào.

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Sau 12 năm kể từ khi Vô Địch Euro năm 96 một lần hi vọng Đức sẽ bước lến đỉnh vinh quang:):):)

Hạng D
15/1/08
1.037
3.176
113

Nga đã từng bị TBN hạ 4-1 ở vòng loại nên tâm lý sẽ không tự tin lắm khi gặp lại. Chỉ cần TBN đừng tự khóa chân vì tâm lý như HL thì không có lý do gì không hạ đo ván Nga trong 90 phút. [8|]

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Trích đoạn: longan

Rất nhiều fan người Việt mình đang dành cảm tình rất lớn cho Nga & mong muốn khí thế hào hùng một thời CCCP trở lại. Bên cạnh đó, không ít dân mình cũng ưa đội Đức dù rằng họ đã là & giờ trông vẫn có vẻ phát-x... Kết hợp lý & tình, trận CK trong mơ sẽ là Nga-Đức & ngôi vđ sẽ thuộc về đội của Hồng quân thuở nào.
Còn một lý do nữa: nếu các chú Gấu đá hay, thì là rất hay:D:D:D. Còn không thì rất dở:(

Hạng D
15/1/08
1.037
3.176
113

Trích đoạn: tuonglahay

Trích đoạn: longan

Còn một lý do nữa: nếu các chú Gấu đá hay, thì là rất hay:D:D:D. Còn không thì rất dở:(
Nga đá tưởng là hay thôi, còn thực ra lại rất dở. :D:D:D

O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"

Khả năng Đức -Nga có vẻ cao ! Xét một cách toàn diện , TBN chậm chạp hơn Nga nhiều , chân sút lại không thượng hạng . Thổ chơi kiểu Bóng Say , bóp là bóp anh yếu bóng vía cơ , chứ Đức cũng là thứ Bóng Lỳ , bài ấy của Thổ không xong !
Bắt chung kết xảy ra giữa Đức -Nga là một Tỷ thành 5,5 Tỷ đấy , các Đại gia cứ tính đi !:D

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Em cũng thích như vậy, Đại Chiển Thế Giới III...
Trích đoạn: Automatic

Trích đoạn: autodn

Đức -Nga hay hơn cả:)
Em cũng nghĩ vậy !
Cuộc đối đầu mang nhiều ý nghĩa lắm đây...!