Tập Lái
12/11/14
15
11
3
36
Mấy cái này mình có thể lắp thêm vào được bác ạ
Vậy cái vô lăng xe này có thể lắp thêm những tính năng nào bác có rõ không? như điều chỉnh nhạc, nhiệt độ, cruise control, speed limite etc?

• Like
Reactions: htv254
Hạng D
10/12/13
2.505
6.117
113
Bi cắt Option tá lả. Thằng em đang chạy con này bản nhập 2010: cruise, volume, keyless..... um sùm. Về Vn bị cắt mà còn giá cao thế nhỉ!!!

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Vậy cái vô lăng xe này có thể lắp thêm những tính năng nào bác có rõ không? như điều chỉnh nhạc, nhiệt độ, cruise control, speed limite etc?

Cho em hỏi ké tí là những option đó sẽ nhập về gắn, hay đồ của mấy anh TQ vậy

• Like
Hạng C
27/8/11
628
485
63
Với Vinastar chuyện chờ phụ tùng phải đợi hơn 1 tuần là bình thường, cho dù là xe ráp ở VN.

Chưa bao giờ xài MIT mà lo thiếu phụ tùng cả, chỉ có điều dịch vụ chính hãng của MIT quá củ chuối trong chuyện chờ nhập phụ tùng thay thế nên đa số người dùng rất ngại. MIT không cải thiện được chuyện này thì cho dù có mang con xe xịn về với giá phải chăng thì người tiêu dùng cũng quay lưng.

Cái này thì em thấy đúng và chính xác này, vì em cũng đang xài MIT, cục cao su chân máy em phải chờ 1 tuần đấy. Đại lý của MIT thì lần bảo dưỡng miễn phí gần đây gọi nhưng em cũng chẳng muốn vào luôn... Không biết ống pô xe MIT mới có nổi tiếng như pô xe Grandis nữa không biết... (nổi tiếng vì tiếng rè rè của ống pô ai cũng nghe được).

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Cái này thì em thấy đúng và chính xác này, vì em cũng đang xài MIT, cục cao su chân máy em phải chờ 1 tuần đấy. Đại lý của MIT thì lần bảo dưỡng miễn phí gần đây gọi nhưng em cũng chẳng muốn vào luôn... Không biết ống pô xe MIT mới có nổi tiếng như pô xe Grandis nữa không biết... (nổi tiếng vì tiếng rè rè của ống pô ai cũng nghe được).
Mỗi xe một bệnh bác à.
Ống pô là bệnh nổi tiếng của Grandis rồi, nhưng xe đó quá ngon bệnh này là nhẹ.
PS chạy 27K rồi ko thấy bị pô (trước em chạy G 23K đã bị ống pô), ko biết bị gì vì chưa đủ km để đánh giá.

Hạng C
29/2/08
595
118
43
Nội Ngoại thất không môn đăng hộ đối.
Bản thân em thít CX5 hơn.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Nếu là em mua thì em sẻ chọn bản 870 chai, dư 100 em tha hồ làm đẹp xe, chả cần bản Premium với những option không cần thiết trong khi những cái quan trọng nhất là khung sườn, máy móc, tính năng vận hành như nhau
Chiều dài cơ sở như vậy thì hàng ghế sau chắc sẻ thoải mái thôi
Ngoại thất: 9 điểm
Nội thất: 6 điểm (okie nhất là bảng đồng hồ)
Tính năng vận hành xe Mit nói chung thì em chấm 9 điểm luôn, động cơ Mivec, hộp số Invecs III quá tuyệt

• Like
Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Mấy cái này mình có thể lắp thêm vào được bác ạ
thế sao Mit ko lắp vào luôn cho KH vui lòng ??? cắt bớt vài món đó thì chưa chắc KH vui đâu với lại khi Mit bán xe lắp vào luôn thì bảo đảm giá sẽ thấp hơn so với việc KH tự bỏ tiền túi ra lắp vào, bác thấy đúng ko ???

• Like
Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
thế sao Mit ko lắp vào luôn cho KH vui lòng ??? cắt bớt vài món đó thì chưa chắc KH vui đâu với lại khi Mit bán xe lắp vào luôn thì bảo đảm giá sẽ thấp hơn so với việc KH tự bỏ tiền túi ra lắp vào, bác thấy đúng ko ???

em đoán chắc mit muốn giảm giá xe xuống, đem về ráp vào lại để giảm thuế. Còn đồ gắn vào là đồ zin hay TQ em ko bik :v

• Like
Reactions: htv254 and tuanpo