Hạng B2
29/1/18
489
1.082
103
56
@Sixsense :
À con đường này chỉ đi 2 bánh thôi anh à.Đường đan bê tông chứ chẵng phải off road gì đâu.
@Marygold : Có đường nhựa từ Tân Sơn về Ka Đô rồi à, hôm nào sẽ đi lại cho biết
Dạ tại vì có anh chị bạn ở Đơn Dương cũng đi đường này hồi chưa có làm đường, sau này làm đường rồi thì offroad mất vui.

Hạng B2
22/9/18
160
258
63
58
Dạ tại vì có anh chị bạn ở Đơn Dương cũng đi đường này hồi chưa có làm đường, sau này làm đường rồi thì offroad mất vui.
Nếu là "anh chị bạn ở Đơn Dương" thì có khi tui quen đó . Không biết là bạn có thể cho tui biết tên của họ được không?

• Like
Reactions: Marygold
Hạng B2
17/9/13
343
1.813
96
Cảm ơn bác Sicula và mọi người đã chia sẻ thông tin!

Cuối tuần này mình đi ĐL, các bác cho e hỏi có thông tin cập nhật gì mới về tuyến đường từ SG đi ĐL qua Tà Pứa thì cho e xin thông tin ạ? Ăn uống dừng chân chỗ nào ổn các bác nhỉ? Có gì cần lưu ý nữa không ạ? Tại e tài cũng mới mới, đi 1 mình, lại có gia đình, nên cẩn thận.

E đi 1 xe, CX5, có vợ và 2 đứa nhỏ.

Cảm ơn các bác.

Hạng D
9/2/18
3.365
4.935
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Cảm ơn bác Sicula và mọi người đã chia sẻ thông tin!

Cuối tuần này mình đi ĐL, các bác cho e hỏi có thông tin cập nhật gì mới về tuyến đường từ SG đi ĐL qua Tà Pứa thì cho e xin thông tin ạ? Ăn uống dừng chân chỗ nào ổn các bác nhỉ? Có gì cần lưu ý nữa không ạ? Tại e tài cũng mới mới, đi 1 mình, lại có gia đình, nên cẩn thận.

E đi 1 xe, CX5, có vợ và 2 đứa nhỏ.

Cảm ơn các bác.
Cứ đi thong thả thích chổ nào ghé chổ đó, đi sớm chút là được hà

• Like
Reactions: trauden82
Hạng C
8/10/11
587
544
93
Mạn phép chia sẻ,
PT- ĐL: QL28 Gia Bắc đi tạm ổn, đoạn chuẩn bị lên đèo hơi xấu, không rõ đã làm chưa e đi hè 2018, nhưng sedan vẫn đi được,
QL28B Đại Ninh, em đi Cuv gầm cao mà còn xỉu up xỉu down, né đoạn này ra, tuy nhiên có cái hồ nước khá đẹp, mà em oải quá ko chụp choẹt gì nữa! Kinh hoàng, kèm hình mấy đoạn thốn của em 2020, banh luôn cái vỏ mới cáu 4k km của em

Pr- ĐL: ql27C, đèo Ngoạn mục nhiều đoạn cong, quanh co hơn cả khúc ruột, đánh mỏi cả tay :), người cứ phải nghiêng theo vòng cua cho đỡ say Nhưng chất lượng mặt đg đẹp, đáng trải nghiệm cho tay lái mới thích mạo hỉm, bật 4G để xem trước đoạn cua để dễ xào chẻ!

NT-ĐL: đèo khánh vĩnh, e chưa có dịp đi, sẽ đi nhưng kỷ niệm với con đẹo Ngoạn mục 27C đã vãi luôn :)

Bác Sáu đã share thông tin thì chuẩn khỏi chỉnh rồi :)
Em chia sẻ thêm ít trải nghiệm của mình cho xôm hen!

Attachments

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
coi bộ còn lâu à nhe. Chắc đâu đó tầm tháng 9.