Hạng B1
17/12/14
61
49
18
39
Dạo nạy em thấy trên forum bàn luận về em M3 nhiều quá nên em xin mạn phép lập hội M3 để cùng nhau chia sẻ về các vấn đề của em nó.
em không biết đã có cách khắc phục không xem được DVD khi đang chạy chưa nhỉ? Và có Bác nào đã xem được file MP4 trên cái màn hình chưa, vì khi em đưa vào chỉ nghe tiếng chứ không xem được hình.
Em xin lập hội M3 để giao lưu. Em nó là Hatchback nha.
View attachment 201876
Và đây là logo của hội.
View attachment 201877
Cái logo ấy (đỉnh) lấm ạ
Chia sẻ các vấn đề của Mazda 3 All New

......hôm nào ra bình dương mợ ới thằng em cà phê giao lưu nhá nhá

Hạng B2
8/7/13
114
101
43
Biên Hòa
Hôm bữa đi trời mưa đèn xe e bị hấp hơi nước, các bác có bị vấn đề này không ạ? Em thấy bên OF, có bác nói tháo jack sau đuôi đèn pha rồi cắm lại cho khít không biết như thế nào?!?!

• Like
Reactions: Letgo
Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Bác chủ rảnh thì test giúp em xem HU của xe đọc được file FLAC (nhạc lossless - định dạng cao) không nhé! Để em biết mà chuẩn bị đón em nó. Thông qua thẻ nhớ SD hoặc USB cũng được.

• Like
Reactions: schumacher59
Hạng B1
17/12/14
61
49
18
39
Hôm bữa đi trời mưa đèn xe e bị hấp hơi nước, các bác có bị vấn đề này không ạ? Em thấy bên OF, có bác nói tháo jack sau đuôi đèn pha rồi cắm lại cho khít không biết như thế nào?!?!
Em chưa đi cây mưa nào.nhưng rửa xe vẩn kg thấy gì cả...vợ bác bị nhìu kg..hay là bị mờ mờ....à em tinha thay cái bóng pha của xe nó có 2 tim...tim pha là khi mình đá đèn lên..còn tim cos là khi xe lăn bánh nó sẻ tự đong sáng...khi kéo thắng tay về P là nó tắt...đèn đó có đen nào 2 tim tưong tự mà màu trắng ở tim cos kg các bác...em kg thích màu vàng...hii

• Like
Reactions: ThanhViking
Hạng B2
8/7/13
114
101
43
Biên Hòa
Em chưa đi cây mưa nào.nhưng rửa xe vẩn kg thấy gì cả...vợ bác bị nhìu kg..hay là bị mờ mờ....à em tinha thay cái bóng pha của xe nó có 2 tim...tim pha là khi mình đá đèn lên..còn tim cos là khi xe lăn bánh nó sẻ tự đong sáng...khi kéo thắng tay về P là nó tắt...đèn đó có đen nào 2 tim tưong tự mà màu trắng ở tim cos kg các bác...em kg thích màu vàng...hii
Dạ xe em cũng bị ít hai bên mép thôi ạ, để một hồi thì cũng bay hết, mấy nay em bận cũng chưa rửa xe xem thế nào nữa, hì hì. Theo em bác thay luôn bộ xenon đi cho khoẻ, nhìn sáng hơn chứ em thấy halogen hơi tối, chắc em cũng tính thay luôn xenon, mà k biết nên thay pha luôn hay chỉ mỗi cos thôi nhỉ?! Em chưa hiểu ý bác lắm, ý bác là xe tự bật cos khi chạy như đèn daylight hay sao ạ?