Hạng B1
20/2/14
55
29
18
Có bác nào nghiên cứu và cài đặt lại lock và unloc cửa xe chưa ạ, e nghiên cứu sách hướng dẫn nhưng thấy loạn cả lên..e nhấn và giữ nút lock cửa để cài đặt lại theo sách hướng dẫn khi nghe tiếng bíp mà nhấn hoài chẳng nghe j ,có bác nào làm chưa hướng dẫn e với.

Hạng B1
28/7/14
55
17
8
Xe e cũng bị hơi nc vô đèn nè,ko biết làm sao cho hết???mà Mazda 3 new có cần phải phủ gầm chống gỉ ko các bác????

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Tập Lái
31/8/14
19
16
3
36
Có bác nào nghiên cứu và cài đặt lại lock và unloc cửa xe chưa ạ, e nghiên cứu sách hướng dẫn nhưng thấy loạn cả lên..e nhấn và giữ nút lock cửa để cài đặt lại theo sách hướng dẫn khi nghe tiếng bíp mà nhấn hoài chẳng nghe j ,có bác nào làm chưa hướng dẫn e với.
Cái lock cửa là bác cài đặt trực tiếp trên màn hình luôn đấy ạ, chứ ko phải manual chỉnh tay nhấn giữ nút đâu ạ. Vô settings xong vào phần door gì đó e cũng ko nhớ rõ nữa, bác cần thì để mai e chụp hình rồi gửi cho bác.

Hạng B1
17/12/14
61
49
18
39
Cái lock cửa là bác cài đặt trực tiếp trên màn hình luôn đấy ạ, chứ ko phải manual chỉnh tay nhấn giữ nút đâu ạ. Vô settings xong vào phần door gì đó e cũng ko nhớ rõ nữa, bác cần thì để mai e chụp hình rồi gửi cho bác.
Cài đặt thế nào ạ...ra khỏi xe thì lock cửa bình thường...còn khi nào đi thì bấm cửa ra rồi chui vô và zọt...nó có chức năng gì nủa hả mấy bác....???

Hạng B1
17/12/14
61
49
18
39
À, lock cửa tự động đó bác.
À à...lở ta quên lock cửa mà đi đau đó...1 thời gian là nó tự lock cửa hả bác..giống chức năng tự khoá màn mình của dt..à em đa hiểu..

Hạng B2
5/5/11
135
152
43
Có Bác nào chuyên về âm thanh để gắn Sub vô được không ạ, vì em qua bên Thanh Bính Audio hộ nói không có đường ra âm thanh cho sub.
Và có Bác nào chế ra cái Control Cruise không vì em soi đèn thấy có biểu tượng này trên taplo, có cả cảnh báo chệch làn đường nữa.

Hạng B1
20/2/14
55
29
18
À à...lở ta quên lock cửa mà đi đau đó...1 thời gian là nó tự lock cửa hả bác..giống chức năng tự khoá màn mình của dt..à em đa hiểu..
Ko phải bác ah..là khi chạy trên 20km/h thì cửa tự lock, và khi dừng hoặc khi trả cần số thì mình tuỳ chỉnh cài đặt đc, chứ xe e..khi dừng lại đều phải mở lock cửa bằng nút bấm,chỉ khi tắt máy xe mới tự động mở

Hạng B1
20/2/14
55
29
18
Em thấy trong sách HDSD nó lại khác bác ah,còn cài đặt trên màn hình thì nó chỉ có 4 chế độ, còn theo sách lại có 5 chế độ bác ạ

Attachments

• Like
Reactions: Letgo