Hạng B2
1/5/10
459
410
63
các bác cho e hỏi mazda 3 1.5 mình có nên mua bây giờ ko hay đợi mẫu mới nâng cấp giá tốt nhất giờ là khoản bao nhiêu ?

Muốn xem DVD khi chạy phải enable chức năng này, nhà sản xuất đã khóa vì an toàn. Bản đồ bác có thể xem hình minh họa phía dưới, cài đặt cũng nhanh và đơn giản. Về khoản nhạc và FM thì em đồng tình với bác.
View attachment 460526
em muốn cài cái maps có bác nào tốt bụng chỉ em với.
Mail em: [email protected].
em xin mời cafe ah.

Hạng B2
24/9/14
102
218
43
Em muốn mua cái thảm 4D cho M3 1.5 mà tìm hoài không thấy chỗ nào, bác nào gắn rồi tư vấn cho em loại nào tốt (không mùi, không thấm nước) và cho em cái địa chỉ tham khảo với ạ. Em cảm ơn

Tập Lái
2/12/16
6
10
3
35
Em đang phân vân giữa mazda 3 sd và vios 2016 E AT. Em chỉ đủ tiền mua vios thôi nhưng cũng tính vay để mua mazda 3 cho đẹp nhưng nhiều người khuyên toyota cho lành. Em nhờ các bác đã mua mazda3 cho em lời khuyên chân thành được không ạ ?

Hạng B2
10/12/12
130
56
28
Em muốn mua cái thảm 4D cho M3 1.5 mà tìm hoài không thấy chỗ nào, bác nào gắn rồi tư vấn cho em loại nào tốt (không mùi, không thấm nước) và cho em cái địa chỉ tham khảo với ạ. Em cảm ơn
Bác vào facebook tìm "Mazda 3 Club - Viet Nam", vào đó hỏi được nhiều thứ khác ngoài thảm 4D mà nhanh hơn rất nhiều.

Hạng B2
16/8/16
197
76
28
29
các bác cho e hỏi mazda 3 1.5 mình có nên mua bây giờ ko hay đợi mẫu mới nâng cấp giá tốt nhất giờ là khoản bao nhiêu ?
Em đang phân vân giữa mazda 3 sd và vios 2016 E AT. Em chỉ đủ tiền mua vios thôi nhưng cũng tính vay để mua mazda 3 cho đẹp nhưng nhiều người khuyên toyota cho lành. Em nhờ các bác đã mua mazda3 cho em lời khuyên chân thành được không ạ ?
Chào 2 anh. Em đã inbox cho 2 anh rồi đấy

Tập Lái
9/2/09
10
1
1
Cá pác giúp giùm, xe mình vừa mua khoảng 5 tháng, trong quá trình sử dụng có bị trầy và móp nhẹ ở cửa xe mình có bảo hiểm giờ định vô hãng làm lại, thì bên hãng báo phải sơn lại toàn bộ cửa xe, nếu sơn toàn bộ lại có mất zin không, chất lượng trong hãng như thế nào, nhờ các pác có kinh nghiệm giúp giùm.