Hạng B2
8/3/11
356
1.178
123
Đổi gplx online là tiện và đỡ mất thời gian nhất ! Tui dân nonIT mà mò chỉ 30’ là xong ! Chỉ cần giấy ksk điện tử là coi như xong ! Mấy giấy tờ khác làm 5’ ! Hình chụp thì lấy phone tự chụp ! Hoặc tốn 50k ra tiệm ảnh chụp rồi lấy luôn!

Hạng B2
10/5/07
208
352
63
Có anh nào tách bằng online chưa vậy ? Chỉ mình cách làm đi, mình cũng sắp đến hạn đổi và tách bằng luôn mà trên online ko thấy mục nào cho tách hết.

Hạng B1
7/8/18
52
38
18
Mình muốn đổi ngày tháng năm sinh cho khớp với CCCD, nhưng mà trong mục yêu cầu đổi thì chỉ có "Đổi số CCCD" và "Đổi nơi thường trú".
Vậy làm sao để đổi ngày tháng năm sinh vậy ta? Hay chỉ cần update số CCCD là ngày sinh tự cập nhật theo?
Ngày tháng năm sinh thì em không biết sao chứ lúc em đổi online thì chỉ cập nhật số CCCD mới, vì trước dùng CMND cũ, địa chỉ nhà trên CCCD cũng khác CMND cũ mà đổi qua bằng mới thì họ tự cập nhật địa chỉ trên bằng lái theo CCCD luôn đó bác

Hạng D
17/12/17
1.218
30.251
113
Ngày tháng năm sinh thì em không biết sao chứ lúc em đổi online thì chỉ cập nhật số CCCD mới, vì trước dùng CMND cũ, địa chỉ nhà trên CCCD cũng khác CMND cũ mà đổi qua bằng mới thì họ tự cập nhật địa chỉ trên bằng lái theo CCCD luôn đó bác
Em mới làm xong, chỉ cần onljne là đủ. Chọn mục update CCCD là nó tự update ngày tháng năm sinh.
Tuy nhiên, ban đầu gọi lên hỏi thì họ nói cái này phải ra làm trực tiếp mới được. Online không cho làm.
Em lọt tọt chạy lên đó thì ngồi chờ, tưởng sao họ cũng làm online như mình.
Mía cay, mất 1 buổi phí công.

Tập Lái
26/12/13
34
31
18
38
TP. Hồ Chí Minh
e mới làm xong luôn, ra bệnh viện quận khám với xét nghiệm hết 2 tiếng. về nhà lên online là thấy giấy khám sức khoẻ mình cập nhật luôn rùi. điền thông tin + up hình chưa tới 5 phút là xong. 10 phút sau là thấy có email đóng tiền. đúng 1 tuần gửi về tới nhà luôn. nhanh gọn!

Hạng C
30/5/13
696
9.063
93
e mới làm xong luôn, ra bệnh viện quận khám với xét nghiệm hết 2 tiếng. về nhà lên online là thấy giấy khám sức khoẻ mình cập nhật luôn rùi. điền thông tin + up hình chưa tới 5 phút là xong. 10 phút sau là thấy có email đóng tiền. đúng 1 tuần gửi về tới nhà luôn. nhanh gọn!
sao mình vào mục thông tin người lái xe nhập số giấy phép vào xong thì nó không cho mình nhập tên và các thông tin vào ta?

Hạng B2
8/3/11
356
1.178
123
1- sau khi tạo acc. Đăng nhập và cập nhật acc bằng cách link với VNeid để nó lấy thông tin gplx.. sau đó, khi nhập số gplx—> bấm cập nhật—> nó sẽ tự điền tên và …. Vào các mục khác .

• Like
Reactions: thichmexe
Hạng B2
21/11/13
233
5.120
93
Bằng lái A1 giấy (chưa đổi PET) đi ra 111 TSN đổi được không các anh? Thanks.

Hạng B2
26/7/15
334
515
93
69
- À còn về phần khám sức khỏe thì em khám ở Phòng Khám đa khoa bắc sài gòn ( ở Nguyễn Oanh Gò Vấp, chỉ xét nghiệm nước tiểu chứ ko xét nghiệm máu, khám tầm 1 tiếng là xong, 3h xong thì chiều tầm 5h hồ sơ đã được cập nhật để làm online
Chí phí khám SK ở đây hết bi nhiu vậy bác?...