HNS confirmed
Hạng B2
24/3/10
101
160
33
Bằng e tháng 11 hết hạn, giờ đổi trước 7 tháng được không các bác hay phải đợi đến còn 3 tháng.

Hạng B1
7/8/18
52
38
18
Bằng e tháng 11 hết hạn, giờ đổi trước 7 tháng được không các bác hay phải đợi đến còn 3 tháng.
Làm trực tiếp thì mình không biết, chứ còn làm online thì phải còn 3 tháng trước khi hết hạn, cộng thêm 3 tháng sau khi hết hạn thì bác có 6 tháng để làm online.

Hạng B1
15/5/07
55
7
8
53
Mình vừa nhận email thanh toán phí 115K tiền đổi bằng lái xe, vào link thanh toán chọn thanh toán qua cổng Napas, quét mã QR code để thanh toán xong rồi mà trạng thái vẫn còn chờ thanh toán, Các bác thanh toán online cho mình hỏi khi thanh toán xong thì bao lâu nhận được mail đã thanh toán ạ. Cám ơn các bác nhiều

Tập Lái
30/11/17
5
2
5
43
Các bác cho mình hỏi, nếu không nhớ số GPLX thì có làm online được không nếu không được thì đến đâu làm trực tiếp à. Thanks các bác.

Hạng B2
3/8/12
295
252
63
- À còn về phần khám sức khỏe thì em khám ở Phòng Khám đa khoa bắc sài gòn ( ở Nguyễn Oanh Gò Vấp, chỉ xét nghiệm nước tiểu chứ ko xét nghiệm máu, khám tầm 1 tiếng là xong, 3h xong thì chiều tầm 5h hồ sơ đã được cập nhật để làm online

-
Bác làm ơn cho em biết địa- chỉ chính xác của Phòng Khám đa khoa bắc sài gòn ( ở Nguyễn Oanh Gò Vấp).
Cảm ơn bác!

Tập Lái
11/6/07
47
73
18
BA RIA VUNG TAU
Tổng là 250k á bác
Cảm ơn bác airbusa330vna nhiều nha. Mình hồi nhỏ giờ sợ cây kim, sợ máu nên nghe bác nói ở đây ko lấy máu thì mừng quá, chạy từ q9 qua đây để khám luôn. Chịu khó đi xa mà ko bị chích. Mà sáng nay mình khám là 280K, chắc là tính thêm phí ngoài giờ ngày t7 quá. Khám xong về e lên nộp hồ sơ luôn rồi, giờ đang chờ duyệt hồ sơ. Hi vọng là trót lọt, ko gặp trục trặc gì.
Bằng e đổi lúc trước năm 2014 ở Tiền Giang, mà giờ đổi lai ở Saigon cũng được luôn, chắc họ liên thông dữa liệu hết rồi.

• Love
Reactions: airbusa330vna