Tập Lái
11/6/07
47
73
18
BA RIA VUNG TAU
Bác làm ơn cho em biết địa- chỉ chính xác của Phòng Khám đa khoa bắc sài gòn ( ở Nguyễn Oanh Gò Vấp).
Cảm ơn bác!
189 Nguyễn Oanh, gần ngay đài liệt sỹ, gần khúc giao với Nguyễn Văn Lượng á bác. Bác search Google map cũng ra đó.

• Like
Reactions: ksxdcd
Hạng B2
3/8/12
295
252
63
189 Nguyễn Oanh, gần ngay đài liệt sỹ, gần khúc giao với Nguyễn Văn Lượng á bác. Bác search Google map cũng ra đó.
Cảm ơn bác!
E cũng sắp phải đổi bằng lái nên học hỏi các bác đi trước cho đỡ bị ... nhọc!

Hạng B1
9/3/23
74
113
33
30
Hữu ích, chuẩn bị đổi thôi. Mà các bác cho em hỏi đợt lâu rồi ô già em cũng ko kịp đổi nên bị hết hạn luôn rồi, vậy là giờ phải thi mới ah

• Like
Reactions: tykhanguyenn18
3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
Có anh nào tách bằng online chưa vậy ? Chỉ mình cách làm đi, mình cũng sắp đến hạn đổi và tách bằng luôn mà trên online ko thấy mục nào cho tách hết.
Em ra NAT tách bằng, họ yêu cầu làm 2 bộ hồ sơ riêng biệt: B2 đổi bằng đó hết hạn; A1 cấp lại bằng đó hư hỏng. Bác nào chuột bạch tách bằng online thử xem sao

Hạng B1
9/3/23
64
132
33
TP.HCM
Hữu ích, chuẩn bị đổi thôi. Mà các bác cho em hỏi đợt lâu rồi ô già em cũng ko kịp đổi nên bị hết hạn luôn rồi, vậy là giờ phải thi mới ah
Hết hạn thì chỉ có thi lại chứ ko đổi dc nữa đâu bác ơi

Tập Lái
11/6/07
47
73
18
BA RIA VUNG TAU
Giờ làm thấy cũng gọn lẹ lắm các bác, chỉ bỏ công đi khám sức khỏe thôi, rồi về nộp hồ sơ online. Hồ sơ của mình ko có trục trặc gì nên đúng 1 tuần sau là bằng mới được gửi về đến nhà luôn. Tốn đúng 280K khám sức khỏe, 115K phí đổi bằng, 30K phí ship, 10K bồi đưỡng shipper. Ko phải đến tận cơ quan công quyền chờ đợi chầu chực, kể ra cũng OK quá đi chứ.