Hạng B2
16/4/15
112
83
28
48
Nhờ các bác chia xẽ về cái dè chắn bùn, xe Spark không có dè chắn bùn phải không các báchay là xe em không có ? Nếu muốn gắn thì vô hãng hay mua ở ngoài. Em nhờ các bác tư vấn, cảm ơn các bác.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Nhờ các bác chia xẽ về cái dè chắn bùn, xe Spark không có dè chắn bùn phải không các báchay là xe em không có ? Nếu muốn gắn thì vô hãng hay mua ở ngoài. Em nhờ các bác tư vấn, cảm ơn các bác.
bị hãng cắt rùi bác ơi, chịu khó vậy :3dnhiumay:

Hạng C
2/5/12
774
1.162
93
bị hãng cắt rùi bác ơi, chịu khó vậy :3dnhiumay:
Chiếc KiA của a cái kèn xe nghe có bình thường ko vậy a?sao con spark nhỏ mà cái kèn xe nghe ok quá, còn con này thì bấm nghe kêu như xe máy vậy, chắc e phải làm cặp denso cho đổi giọng hát vậy.

Hạng C
2/5/12
774
1.162
93
Nhược điểm lớn nhất của Spk là máy lạnh kém và service kém - tuy nhiên đi xe ít tiền thì phải học cách tự hài lòng bạn ạ . Mình cũng vậy bạn ạ. Nói chung mình rất happy với em này - ai nói gì thì kệ người ta.
Máy lạnh kém cho dòng xe rẻ tiền thì còn tạm chấp nhận đc, nhưng service kém là điều không thể chấp nhận nha các bác.Chiếc xe máy có vài chục triệu mà vô bảo trì còn đc coi trọng, con xe 4b cùi nào cũng phải gấp gần chục lần thì phải đc đối xử tốt với khách hàng chứ.E ko tin là lợi nhuận từ con xe máy lại cao hơn con 4b cả.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Chiếc KiA của a cái kèn xe nghe có bình thường ko vậy a?sao con spark nhỏ mà cái kèn xe nghe ok quá, còn con này thì bấm nghe kêu như xe máy vậy, chắc e phải làm cặp denso cho đổi giọng hát vậy.
a đã qua PN gắn kèn đôi sò, rất đã.

Hạng B2
17/2/10
374
226
43
Dè chắn bùn bánh xe trước hả bác. Vào hãng gắn rẻ mà, nhưng mà nhìn xấu xe nhất là xe màu trắng

Hạng B2
16/4/15
112
83
28
48
Dè chắn bùn bánh xe trước hả bác. Vào hãng gắn rẻ mà, nhưng mà nhìn xấu xe nhất là xe màu trắng

Em hỏi dè chắn bùn trước và dè chắn gùn sau anh ơi, bị hãng cắt rùi à....hu...hu.....Gắn vào xấu lắm hả anh.....