Tập Lái
6/5/15
18
25
13
42
Báo cáo là em vừa đặt gạch con LTZ, các bác đi trước có biết chỗ nào dán phim cách nhiệt Vkool và làm cách nhiệt trần xe giá tốt ngon bổ rẻ thì chỉ giáo giúp em nhé... Thank all!!!
Các bác cho em hỏi thêm là muốn gắn camera de có cách nào khác ngoài việc tháo nguyên bộ zin độ lại để gắn DVD không ạh, em mua xe mới mà nghe bác sale bảo phải tháo ra độ lại nghe xót xót...@@ Lót dép giữa trưa chờ các bác hồi âm...^^ đa tạ!!!

• Like
Reactions: tunganh0406
Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
@chiecxenhonho: ok bác

Xe em thì hãng dán 3M bảo hành 10 năm giá km, dvd thì họ chỉ có hàng Adayo chạy WinCE nên em ko gắn, con xe này ngắn de cũng dễ bác à, chỉ cần cảm biến de là đủ.

Map thì dùng trên đt, nhạc thì cắm jack 3.5mm vào hoặc thông qua USB :D

Em thì sẽ để nó trinh nguyên trong khoảng 3 4 tháng đầu, nếu thấy ồn, nóng sẽ khắc phục từ từ, trước mắt enjoy cái đã

Tập Lái
6/5/15
18
25
13
42
@chiecxenhonho: ok bác

Xe em thì hãng dán 3M bảo hành 10 năm giá km, dvd thì họ chỉ có hàng Adayo chạy WinCE nên em ko gắn, con xe này ngắn de cũng dễ bác à, chỉ cần cảm biến de là đủ.

Map thì dùng trên đt, nhạc thì cắm jack 3.5mm vào hoặc thông qua USB :D

Em thì sẽ để nó trinh nguyên trong khoảng 3 4 tháng đầu, nếu thấy ồn, nóng sẽ khắc phục từ từ, trước mắt enjoy cái đã
Em cũng định thế, sau này cảm thấy thiếu gì thì gắn sau, bác dán phim ở đâu và giá cả sao bác, em ở tphcm nãy giờ có 2 -3 bác sale film báo giá mà em thấy giá chênh lệch quá sợ ham rẻ ôm nhầm đồ dỏm thì mệt cái đầu lắm :)...

Hạng B2
15/8/14
414
574
93
43
Báo cáo là em vừa đặt gạch con LTZ, các bác đi trước có biết chỗ nào dán phim cách nhiệt Vkool và làm cách nhiệt trần xe giá tốt ngon bổ rẻ thì chỉ giáo giúp em nhé... Thank all!!!
Các bác cho em hỏi thêm là muốn gắn camera de có cách nào khác ngoài việc tháo nguyên bộ zin độ lại để gắn DVD không ạh, em mua xe mới mà nghe bác sale bảo phải tháo ra độ lại nghe xót xót...@@ Lót dép giữa trưa chờ các bác hồi âm...^^ đa tạ!!!
Vkool thì bác đến chính hãng ở Nam Quốc Can thì phải?
Cam de thì bác chơi cái màn hình nhỏ để trước mặt tài xế ngay góc chữ A như trong hình, khỏi cần bỏ bộ audio của xe, mà chi phí thì rất rẻ, mình mua cái màn hình và cái cam luôn khoảng 800k đem về nhờ thợ gắn 100k nữa là xong. Chất lượng thì tới giờ mình thấy vẫn rất tốt, ngày đêm gì cũng thấy rõ.

Attachments

Hạng C
2/5/12
774
1.162
93
Các bác nào có cảm giác cái đèn trần màu vàng hơi tối thì tháo ra thay con led này vào nhé, đảm bảo sáng rõ lại ko bị nóng đèn như bóng zin dây tóc của xe, giá lại bèo.

• Like
Reactions: tunganh0406
Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Em ở Đồng nai có gia nhập được không bác Bean ơi ......:3d2lonbia:
Ở đâu cũng ok hết. Hiện nay hội Spark đang sinh hoạt và chém gió trên viber ai muốn 888 thì để số điện thoại lại nhé! :3dgoidien::3dgoidien: