Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Các bác nào có cảm giác cái đèn trần màu vàng hơi tối thì tháo ra thay con led này vào nhé, đảm bảo sáng rõ lại ko bị nóng đèn như bóng zin dây tóc của xe, giá lại bèo.
Cái này mua ở An Dương Vương à? :3dchientrung:

Hạng C
2/5/12
774
1.162
93
Cửa hàng cung cấp đèn led Sơn Từ ở đường lý thường kiệt đó bác, ngay góc LTK- Nhật Tảo. E mua con 9 bóng giá 40k, Còn ko thì chơi 1 con led vuông lớn thì 45k, có 2 loại ánh sáng trắng, trắng vàng chuẩn 3000k và trắng sáng xanh chuẩn 6000k. Ngoài ra e còn chơi thêm 1 cặp led đầu nhọn giá 65k 1 em, sáng chói chang luôn cho hàng ghế trước.Lưu ý trước khi mua nhớ tháo cái bóng đèn trong xe ra cầm theo để đo độ dài ngắn cho đúng nhé.Vì nó có rất nhiều size, mua nhầm mất công đi đổi nữa.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
20/5/15
129
156
43
39
E cũng đã lấy lại 1 e SP bản LT đời 2014, cảm giác đi thử rất tốt, thích hơn cả con altis e vẫn hay chạy trên cơ quan.
Các bác @tinnt, @chiecxenhonho, @lamvien2002 cùng em chào cả hội đi, 4 người vị chi là 8 thùng ken với 4 con vịt quay, được không bác @HieuNguyen485 :3danbanh:?

P/s: bác @lthuy007 chỉ e chỗ làm cam de với, nếu đến đó nhờ lắp luôn thì cũng được ý gì ạ, e de cũng khá tốt, nhưng cái nhà để xe hơi ngắn (tầm 3m9) nên lắm lúc lùi phát bực :3dnhiumaygif:?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
30/12/14
56
25
18
41
Chào các cao thủ spark
thấy quảng cáo spark 4 túi khí.., 2 túi khí phia trước ghế tài và ghế phụ thì em thấy nó để chữ Air bag.., còn 2 túi khí bên hông em không tài nào tìm ra được, kể cả mở bên hông ra để làm cách âm.. nhưng vẫn không thấy, hay la người ta chỉ có 2 túi khí ma quảng cáo 4 túi khí?
P/S: bác nào biết chỉ em ví trí của 2 túi khí còn lại.. nếu có ném gạch thì cũng ném it thoi nha,

Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Chào các cao thủ spark
thấy quảng cáo spark 4 túi khí.., 2 túi khí phia trước ghế tài và ghế phụ thì em thấy nó để chữ Air bag.., còn 2 túi khí bên hông em không tài nào tìm ra được, kể cả mở bên hông ra để làm cách âm.. nhưng vẫn không thấy, hay la người ta chỉ có 2 túi khí ma quảng cáo 4 túi khí?
P/S: bác nào biết chỉ em ví trí của 2 túi khí còn lại.. nếu có ném gạch thì cũng ném it thoi nha,
E không nhớ chắc chắn, nhưng hình như nó để trong cái ghế tài và phụ đó bác, bên hông có đính miếng vải để là air bag. E cũng không hiểu nỗi nó từ đâu bung ra khi có sự cố. Nhưng nếu có túi khí rèm thì ngon hơn.

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
E cũng đã lấy lại 1 e SP bản LT đời 2014, cảm giác đi thử rất tốt, thích hơn cả con altis e vẫn hay chạy trên cơ quan.
Các bác @tinnt, @chiecxenhonho, @lamvien2002 cùng em chào cả hội đi, 4 người vị chi là 8 thùng ken với 4 con vịt quay, được không bác @HieuNguyen485 :3danbanh:?

P/s: bác @lthuy007 chỉ e chỗ làm cam de với, nếu đến đó nhờ lắp luôn thì cũng được ý gì ạ?
Chắc đụng phải thánh chém rồi. Gì mà Spark lái tốt hơn cả Altis?
Hóng vụ nhậu ké. He he