Hạng B2
29/3/17
307
124
43
đi hilux 2k10 là bảnh rồi..tháng 7 này tui chơi con jolie già 2k5 đi từ tphcm ra thủ đô và tham quan các tỉnh đông-tây bắc luôn nà... chạy 1 tài và tuổi thì U60......
Chú máu thế :))))) U60 rùi mà còn cầm lái thế là quá ok. Chúc chú thượng lộ bình an. :)))) Về nhớ làm bài chia sẽ kinh nghiệm cho ae OS đọc nhá chú :)

Hạng C
5/10/13
726
452
63
đi hilux 2k10 là bảnh rồi..tháng 7 này tui chơi con jolie già 2k5 đi từ tphcm ra thủ đô và tham quan các tỉnh đông-tây bắc luôn nà... chạy 1 tài và tuổi thì U60......
Chúc ông thượng lộ bình an. Cháu hóng chờ kinh nghiệm.

• Like
Reactions: tucongvien
Hạng C
5/10/13
726
452
63
Haha. Bác đúng ý e á. :) Trong phố thì cứ i10 or "buổi sáng" này mà chơi. Dễ lái, dễ xoay xở, hẻm hóc nhỏ nhỏ cũng chiến dc tất. Chứ sg đường thì nhỏ mà xe máy và ôtô thì đông như kiến. Cầm máy con bự thì tự mình làm mệt mình thêm. :))))))
Vâng đi xe to toàn bị chém tiền gửi xe, ko đáng. Để cho mấy bé nhỏ còn hơn.

• Like
Reactions: HRed23
Hạng B2
20/3/17
103
41
28
TPHCM
Hâm mộ bác chủ thớt, một chuyến đi như này chắc chắn có nhiều kỷ niệm, chúc mừng bác chủ hạ cánh an toàn!

• Like
Reactions: kenbull2601
Hạng C
5/10/13
726
452
63
Hâm mộ bác chủ thớt, một chuyến đi như này chắc chắn có nhiều kỷ niệm, chúc mừng bác chủ hạ cánh an toàn!
Cảm ơn bác.
Thực ra chuyến vừa rồi kết hợp thăm quê nhà 2 bên và để test sức bền đi xa là chính.
Chứ đợt mới cưới vợ em theo vợ ở ngoài bắc thì đi lào cai sapa suốt, ở saigon thì em đi huế liên tục, lái riết quen tay bác ơi. Chủ yếu ko bia rượu, ăn uống bớt dầu mỡ tinh bột để sống có sức khỏe hơn thôi. Hihi

• Like
Reactions: HRed23