Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Mazda 3 của bạn chắc ko ồn và êm lắm nhỉ,
Ơ bác này kì, em kể chuyện thật của ông hàng xóm thôi, chứ có khen xe M3 của em không ồn đâu nhỉ. Xe em cũng ồn nhưng ồn nhiều hay ít hơn City của ổng thì em cũng không biết, vì em có chạy thử City RS bản mới đâu.

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Tập Lái
18/9/21
38
23
8
39
Ơ bác này kì, em kể chuyện thật của ông hàng xóm thôi, chứ có khen xe M3 của em không ồn đâu nhỉ. Xe em cũng ồn nhưng ồn nhiều hay ít hơn City của ổng thì em cũng không biết, vì em có chạy thử City RS bản mới đâu.
vậy là lại kiểu nghe nói,chán thật

Rin
Tập Lái
14/1/22
15
3
3
31
Xin hãy chạy thử r đưa ra quyết định.ồn thì xe nào cũng ồn cả thôi.thậm chí mấy chục triệu $ còn ồn kìa

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
vậy là lại kiểu nghe nói,chán thật
Thế thực tế như thế nào, bác đã chạy thử chưa, có ồn hay không nè. Nếu chưa thử thì bác đi thử đi, lên đây nghe chuyện làm chi rồi lại than chán.

Rin
Tập Lái
14/1/22
15
3
3
31
Lại xàm. Xe nào cũng ồn thì thử làm gì haha.
Mazda3 cũng ồn ngang city nhiều nhé,độ trễ chân ga hơn city nhiều dù là pk C,hơn nữa băng ghế sau chật hơn so với city 21.đc cái thiết kế ngôn ngữ kodo giúp xe mang phong cách thời trang hơn.mh với bạn có thể đem xe ra làm clip so sánh tổng thể với nhau.thà đã sử dụng qua chứ đừng nên nghe ng này ng kia nói.bài viết mang tính chất cho người mới sắp mua xe có nhiều sự lựa chọn đúng đắn.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Mazda3 cũng ồn ngang city nhiều nhé,độ trễ chân ga hơn city nhiều dù là pk C,hơn nữa băng ghế sau chật hơn so với city 21.đc cái thiết kế ngôn ngữ kodo giúp xe mang phong cách thời trang hơn.mh với bạn có thể đem xe ra làm clip so sánh tổng thể với nhau.thà đã sử dụng qua chứ đừng nên nghe ng này ng kia nói.bài viết mang tính chất cho người mới sắp mua xe có nhiều sự lựa chọn đúng đắn.
Ơ, sao lại không được nghe người này người kia nói, nghe là 1 chuyện, có thể có đúng có sai, còn nếu có ý định mua xe thì phải kiểm chứng lại bằng cách ra chạy thử. Còn ai không thử mà nghe lầm thì ráng chịu.

Rin
Tập Lái
14/1/22
15
3
3
31
Ơ, sao lại không được nghe người này người kia nói, nghe là 1 chuyện, có thể có đúng có sai, còn nếu có ý định mua xe thì phải kiểm chứng lại bằng cách ra chạy thử. Còn ai không thử mà nghe lầm thì ráng chịu.
Nghe là 1 chuyện rôi cầm chiếc xe đó ra thử để kiểm chứng so sánh đúng hay ko thì ai dam nói hay ý kiến ji với b,nhưng bạn nghe nói r cứ cho câu trả lời của bạn như đã từng chạy chiếc xe đó là đúng r thì đâu đc.tui đây đã từng chạy qua ko phải là tất cả nhưng cũng trên 10 chiếc từ bình dân đên cao cấp còn ko dám lên tiếng mà nói ko có xe nào ồn,chỉ có điều ít ồn và ồn nhiều thôi bạn ah.