Club/Khoe Xe Chia sẻ Escape XLS

Hạng B1
24/2/15
74
88
18
Quận 7 - Sài gòn
Hắn ở dơ lém a, phải như vầy nè kakakakakakkaak
View attachment 589392
Đề nghị xe này phải gắn luôn strut bar rồi mới được khoe nha. So sánh hình thấy liền: về "đẳng cấp" ... BAR & BỤI thì xe chú e rằng còn kém xa đó ! hehe. Dịp này T. thử xe quanh co đèo BL về nhớ chia sẻ cảm giác lái có strut bar ra sao cùng anh em nhé.
Theo cảm nhận riêng (với SuWagon) nếu chỉ đi city, tốc độ thấp...thì strut bar ít phát huy tác dụng, chỉ khi đường ôm cua nhiều, có tốc độ tí & đặc biệt dường xấu thì thấy xe "êm" hơn hẳn...( Ko riêng gì anh mà chị & F1 cũng cảm thấy "khác" :rolleyes: khi lúc trước thường đi Dalat qua Di Linh - Đức trọng đang làm đường ). Nhớ đọc đâu đó xe mới quá cũng chưa cần lắp vì phải sau thời gian sử dụng khung gầm bệ có "mềm/nhão" xuống cấp chút (tầm 40~50K Km) rồi thì strut bar là lựa chọn hợp lý ! :3dquaytay:Mong bác nào có trải nghiệm qua strut bar cho ý kiến thêm ạ....

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vnpeace
9/9/15
204
123
43
50
Xe em es 2013 chay co cam giac on , ong ong lo tai, Trong khoang Lai dong vao. Lieu co phai cao su chan may? Luc dap ga len vong tua 1500 la cam nhan duoc lien. Xe em di duoc 41,000 cay.

Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
Xe em es 2013 chay co cam giac on , ong ong lo tai, Trong khoang Lai dong vao. Lieu co phai cao su chan may? Luc dap ga len vong tua 1500 la cam nhan duoc lien. Xe em di duoc 41,000 cay.
Qua ngưỡng nó vậy đó bác. Tắt hết nhạc nghe tiếng máy xem có j bất thường ko. Thương phát ra tư cụm pully ngay dưới bình nước làm mát, trong xe nghe vọng vào dưới học đồ bên phụ

9/9/15
204
123
43
50
Qua ngưỡng nó vậy đó bác. Tắt hết nhạc nghe tiếng máy xem có j bất thường ko. Thương phát ra tư cụm pully ngay dưới bình nước làm mát, trong xe nghe vọng vào dưới học đồ bên phụ
Cam nhan may o Ben ghe tai, toc do cam chung tot, khac phuc sao Bac?