Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Đúng rồi bác, sai lầm nhất là đi Chika Farm, cảnh không có gì nhiều mà giá lại đắt, do marketing tốt nên vô đó đông quá chừng luôn, không có chỗ ngồi để uống nước nữa.
Sao mình search map Đồi Thông Mơ như bác nói không thấy nhỉ. Hay là bác nói "Rừng Thông Mơ Farm & Bistro"? Có gì đưa vào list năm sau đi tiếp :D
"Rừng Thông Mơ Farm & Bistro" là chỗ này...Hồ Tuyền Lâm đi vào ..Khu Wonder,Đất Sét ,..

• Like
Reactions: phamminh05
Hạng D
9/2/18
3.404
5.002
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Hôm rồi nghe quảng cáo hay quá chốt Bình An resort vô sâu cách xa đập tràn hồ Tuyền Lâm 7-8km oải ghê! Q/c 4 sao bước vô nản toàn tập kiểu bị lừa: trong phòng hoa giả, bụi bặm, phòng củ kỹ tối om phải kêu nv lau chùi dọn dẹp, phục vụ tệ.. giá gần gấp đôi Terracota! Tởn tới già
[Chia Sẻ] Hành trình 4 ngày 3 đêm đi Đà Lạt
[Chia Sẻ] Hành trình 4 ngày 3 đêm đi Đà Lạt

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Hôm rồi nghe quảng cáo hay quá chốt Bình An resort vô sâu cách xa đập tràn hồ Tuyền Lâm 7-8km oải ghê! Q/c 4 sao bước vô nản toàn tập kiểu bị lừa: trong phòng hoa giả, bụi bặm, phòng củ kỹ tối om phải kêu nv lau chùi dọn dẹp, phục vụ tệ.. giá gần gấp đôi Terracota! Tởn tới già
Trước khi đi mình cũng tìm hiểu kĩ lắm, vậy mà cũng dính vài chỗ marketing tốt quá, đến thực tế thì không như kì vọng. Nhưng bị như bác thì nặng hơn mình luôn rồi :eek:

• Like
Reactions: PMH82
Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Công nhận, đi cái Chika farm cũng là thất bại lớn nhất chuyến đi của mình ngày 15/1 vừa rồi.
Có 2 điểm mới mở ở Đà Lạt là Chika Farm và Phindeli Café, cũng may hôm 17/1 mình đi cả 2. Sau thất bại ở Chika là chuyến đi thành công ở Phindeli. Cũng trong chiều hôm đó, mình lại thất bại ở quán Mountain View :D

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Nhà mình cũng rất thích quán Bún bò Đoàn viên. Lần nào vô cũng gọi tô bún sườn bò
Công nhận với bác, quán này rất ok. Lần sau lên Đà Lạt, nhất định sẽ ghé lại quán này.

• Like
Reactions: maihoa