Hạng B1
3/12/17
84
17
8
Bến Tre
Có bác nào city top 2018 xử lý Bi gầm chưa ạ? Cho em review với. Thay nguyên cụm hay chỉ bóng thôi. Xin cám ơn ạ

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
em vừa mất toi 450k, mua lọc gió carbon hengst ở ppp.vn mà nó gửi cho cái loại khác, gắn không vừa, phải quay ngang, nhét vào rồi khỏi lấy ra, lấy ra được thì cũng rách tấm lọc. Haiza, em cập nhật ở trang đầu model chính xác rồi đó. Bác nào mua thì yêu cầu đúng model, không lại mất tiền ngu giống em.

12/7/18
377
190
58
34
BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI
Chia sẽ với các bác hôm bữa em có qua nhà thằng bạn mà hẻm nó quẹo phải không được do vướng cái nhà nó gắt quá ko quẹo được thế là em de tới de lui ( cảm biến lùi em đang bị hư do lần trước ông cụ nhà em test với innova ), đường thì tối có mỗi cái bóng đèn tròn treo sáng ở đường thế là em de lui 1 phát đụng bờ tường thì cái cảng sau ( chỗ gần đèn nó ) nó rách toác luôn. Em ko hiểu sao nó lại rách được nhỉ , em nghĩ nó bị móp hay bị xước thôi chứ. Không lẽ cãng sau nó dòn thế?

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Chia sẽ với các bác hôm bữa em có qua nhà thằng bạn mà hẻm nó quẹo phải không được do vướng cái nhà nó gắt quá ko quẹo được thế là em de tới de lui ( cảm biến lùi em đang bị hư do lần trước ông cụ nhà em test với innova ), đường thì tối có mỗi cái bóng đèn tròn treo sáng ở đường thế là em de lui 1 phát đụng bờ tường thì cái cảng sau ( chỗ gần đèn nó ) nó rách toác luôn. Em ko hiểu sao nó lại rách được nhỉ , em nghĩ nó bị móp hay bị xước thôi chứ. Không lẽ cãng sau nó dòn thế?

Chia buồn với bác. Nguyên tắc của em là hỏng sửa ngay, để lâu là dễ dính chưởng lắm. Có cơ hội lắp cái cảm biến trước vào chung với cảm biến sau là ngon nhất, mà chưa biết làm thế nào.

bác @TamQuy cho hỏi đã lắp TPMS chưa chia sẻ với? e đang quan tâm :D:D:D:D

Chưa bác ơi, em cũng tính lắp nhưng bận rộn quá nên toàn chạy loanh quanh thành phố thôi. Vừa rồi đột xuất hai cụ nhà em đi một lèo 1500km nhưng quyết định cũng vội nên em chẳng kịp nâng cấp gì.
Em nghe đồn xiaomi có bán TPMS, giờ em lắp gì chắc cũng xem xiaomi có bán không ^_^

Tập Lái
23/1/19
6
0
1
31
các cụ cho em hoi hãng mời em mua phu kien la đâu dvd gia gần 20 triêu. không biêt day la dâu theo xe hay cua hang thú 3 đai ly nhap vào đe ban ah. dau nay có apple carplay khong ah