Hạng C
21/7/09
722
385
63
xe mình cũng cuối 2014 đây mà mới chạy có gần 34k cây. Có anh nào lắp thêm lẫy số, cốp điện đá chân thêm cho mấy dòng đời đầu này ko nhỉ

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Cho em hỏi có bác nào đã thay bố thắng chưa ạ? khi bố thắng xe mòn có báo đèn trên bảng taplo không vậy các bác, tại xe em chưa thay bố thắng lần nào nên em chưa biết, em mới hỏi hãng mazda thì được báo giá 04 bố tháng cho 04 bánh + công thay là hơn 4,5 triệu đồng, em đang phân vân quá vì thấy xe vẫn thắng ngon lành mà không thấy có dấu hiệu gì lạ, chỉ có mỗi lý do là xe em đang đi được 51.000 km rồi

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Lâu quá không lên trên này. Có món gì hay ho vậy bác Hùng chia sẻ em với
Có vài tính năng hay hay bị ẩn như cảnh báo tốc độ, tự động tắt đèn pha, tìm xe trong bãi, báo xăng Full / Empty thay vì 0 với 1

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Có vài tính năng hay hay bị ẩn như cảnh báo tốc độ, tự động tắt đèn pha, tìm xe trong bãi, báo xăng Full / Empty thay vì 0 với 1
Vụ tìm xe trong bãi hay đó Bác, hôm bữa em đi siêu thị aeon Bình Tân chạy xuống tầng hầm sâu mấy tầng dưới đó, mà cửa đi lên cái nào cũng giống cái nào, xe thì đậu kín, nên khi đi xuống hầm lấy xe để đi về thì mất phương hướng chỗ đậu cái xe, thấy cái nào cũng giống nhau y chan, loay hoay rất lâu mới tìm được xe

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Em mới thay bố thắng xe em rồi nhưng không thấy thợ dớt đĩa như theo lời của mấy bác gara hướng dẫn phải dớt đĩa để cho bề mặt đĩa dễ tiếp xúc với bố thắng mới. Nhưng sau khi gắng xong thì xe chạy ngon lành, thắng cũng rất ăn, mọi việc vẫn cứ bình thường. Vậy cái vụ dớt đĩa của xe là sao mấy bác? Bác nào biết cái vụ này, chia sẽ để mọi người biết thêm

Hạng B2
12/10/14
150
94
28
Cảm ơn bác. Hôm nào hú nhau tụ tập lại một bữa bác nhỉ.

Hạng B2
12/10/14
150
94
28
Em mới thay bố thắng xe em rồi nhưng không thấy thợ dớt đĩa như theo lời của mấy bác gara hướng dẫn phải dớt đĩa để cho bề mặt đĩa dễ tiếp xúc với bố thắng mới. Nhưng sau khi gắng xong thì xe chạy ngon lành, thắng cũng rất ăn, mọi việc vẫn cứ bình thường. Vậy cái vụ dớt đĩa của xe là sao mấy bác? Bác nào biết cái vụ này, chia sẽ để mọi người biết thêm
Vớt đĩa thắng là khi nào đĩa thắng trong quá trình sử dụng bị xước do đất, cát mài vào mặt đĩa làm mặt đĩa bị nhám, tạo những rãnh sâu thì mới cần vớt lại cho phẳng để khi thắng được tốt hơn.