Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Em cần đèn trần trước thôi. Đèn trần giữa thợ phải mở la-phông mệt lăḿ anh à. Anh cho em đặt hàng 1 cái đèn nhé.
Bộ đèn trần sau anh đã lấy về hình dáng nó ở đây: https://www.otosaigon.com/threads/c...muc-luc-trang-1.8616854/page-93#post-10697160
Tuy nhiên, đèn led đó không được sáng lắm nên chuyển qua dùng loại này
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Lắp đèn sau anh thấy cũng cần thiết đấy, khi nào lắp em để anh nói chuyện với anh thợ không phải hạ la phông xuống đâu, thời gian lắp khoảng 30 phút. Nó được đi dây cùng với đèn trước gồm có 3 sợi.
Đèn trước ở đây:

Dùng Led này cho sáng và tiết kiệm điện

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Olety
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
xe em còn nhiều hạn mục để làm wa.làm 1 lần ngán zen lắm thôi kệ từ từ trang điểm cho em nó.mà nhìn xe của bác xu là em ngứa tay ngứa chân ghê
Từ từ làm thôi, anh làm được như thế cũng mất hơn 3 năm.
Flinkot được quét vào phần trong phần hốc trong bánh xe, nó là chất cao su nên bám cũng chắc, nhưng cái gì thì cũng thời gian rồi nó cũng thế này thế kia, lúc đó có việc làm tiếp :).
Loại này rẽ tiền mà, chứ dùng đúng loại của nó thì đắt không chịu nỗi

Hạng B2
24/9/15
172
34
18
48
Dấu nhưng vẫn thấy múi dây chạy trên trần mà anh?
Laphong của xe em bọc ni lông rồi, phải xẻ ra hả anh?

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Dấu nhưng vẫn thấy múi dây chạy trên trần mà anh?
Laphong của xe em bọc ni lông rồi, phải xẻ ra hả anh?
Để anh làm 1 chiếc xe có bọc nylon trần cho em xem. Hay là 1 chuyến đến Huế anh trổ tài biểu diễn 1 option trên xe của người đẹp kinh đô nhỉ

• Like
Reactions: Olety
Hạng B2
24/9/15
172
34
18
48
Em gửi bác hình ảnh xe em trước và sau khi phẫu thuật thẩm mỹ. Vẫn chưa hoàn thiện bác à, còn phải vệ sinh em nó nữa và trang điểm thêm vài phụ kiện.