Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
bác chịu chơi dữ ! em đang tìm WG để mang qua bác độ đây !
OK bác. Tìm xe cũng là do cái duyên nữa phải không bác. :)
SWG bây giờ đồ chơi nhiều lắm. Bác có xe em lắp cho bác bộ thanh cân bằng đảm bảo sẽ thích khi tốc 60 - 70 km/h mà đi đường xấu xấu ở Lâm Đồng :)

Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
em có xe rồi ! đang tìm WG cho bà cả đi làm, vì hay chở hàng khá nhiều nên bà cả cứ 1 mực đòi tìm WG, Matiz ko chịu vì chở ít quá

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
em có xe rồi ! đang tìm WG cho bà cả đi làm, vì hay chở hàng khá nhiều nên bà cả cứ 1 mực đòi tìm WG, Matiz ko chịu vì chở ít quá
Bác xét về tiêu chí đó thì SWG có vẽ chiếm ưu thế.
Hình thức bên ngoài thì vuông vuông nhưng thấy cũng đẹp chứ chẳng sao, bác chỉ cần lên full bộ Inox, mâm nhôm chính hãng thì sẽ thấy khác ngay.
Về vận hành thì em nó cũng có trợ lực, kính chỉnh điện trung tâm, nói chung là đủ hết bằng chị bằng em

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
ok Bác, chiều T6 em xuất phát ở Nha Trang, chiều CN em về lại NT để T2 đi làm ạ, Lên đó em chiêm ngưỡng con SWG mà Bác độ, em rất thích độ tuy nhiên em độ xong bán cho ai :3dcuoi:
Do em không suy nghĩ đến chuyện bán xe nên em độ thỏa mái. Em xem SWG là người bạn đồng hành đưa em từ không biết gì về ô tô cho đến nay cũng đã hình dung được tí đỉnh về xe. Cũng từ đam mê nên em cũng đã tìm tòi trang bị cho nó một số món trang sức làm đẹp giúp cho nó đẹp hơn, hài hòa hơn với dáng vẽ cộc cộc vốn có của nó và thêm một số đồ giúp cho nó an toàn hơn khi vận hành, hoặc tiện ích khi sử dụng.
Chính vì vậy em được một bác nói là em là tội đồ làm cho SWG hót hàng và tăng giá. Em vui hay buồn???? Nhưng nhiều khi nghĩ lại em cảm thấy vui vui và cám ơn bác ấy vì trong đời em đã làm được cái gì đó ka ka ka :)
Tương lai không xa em sẽ trãi nghiệm thêm nhiều dòng xe khác nhưng SWG vẫn cứ để tà tà cuối tuần xách ra quán cafe ngắm & chụp hình chơi