Hạng B2
15/5/15
137
54
28
33
dailyxe-mitsubishi.com
Các bác cứ bảo Traco nhái này nhái nọ, nhưng không để ý là rất nhiều bác từ ngoài bắc vào tận trong này để mua xe đấy nhé, giá chát nhưng bán rất là chạy, đồng vàng ở khu vực phía nam không có cửa với traco các bác ạ

• Like
Reactions: Sóc sơn
Tập Lái
20/7/15
6
4
1
34
Tracomeco dáng đẹp nội thất sang,mua xe đc kèm theo nhìu quà tặng,thân nga2sn thì ko bàn cãi,còn thân dài thì có 1 số ng nói chạy ổ gà hơi dở vì băng cuối bị thảy lên nhìu quá ko có độ êm dịu,đồng vàng thì ladongf 3 cục chất lượng của phí bắc,tracomeco là hằng 3 cục chất lượng ở phía nam,mỗi nhà máy có 1 kiểu đóng riêng

• Like
Tập Lái
20/7/15
6
4
1
34
Moĩi nhà máy đóng 1 kiểu riêng,moĩi nhà máy sẽ cho mình 1 option riêng,ko thể nói là hàng nào hơn hẳn hàng nào bác ơi,county đô thành đóng 3 cục xê cũng chất lượng lắm chứ ko phải cùi mía,còn tracomeco vs đồng vàng thì đặc trưng cho từng khu vực thoy bác,ai muốn lấy xe sớm thì muabhàng khu vực đó chứ ko ai hơn ai cả

• Like
Tập Lái
29/6/16
1
0
1
34
Các cụ ơi cho e hỏi chút trước e lxe tải giờ muốn chuyển qua du lịch nhưng vốn lại không nhiều e muốn mua con 29c tầm 400tr đổ lại mong các bác tư vấn cho e nên mua dòng của nhà máy nào đóng là tốt nhất và chạy ổn định nhất với ạ! Có cụ nào am hiểu về dòng Ngô Gia Tự máy NISSAN ko ạ dòng này dùng thế nào có hay hỏng vặt không ạ?

Tập Lái
27/3/18
2
0
1
37
Các bác ơi cho em hỏi với xe em máy điện từ Hôm em Hàn lại bình dầu xe đợt này chạy yếu máy để ga găng ty bị dung bác nào biết bệnh giúp em với

Tập Lái
27/3/18
2
0
1
37
thanks bác, chuẩn quá.
em còn chờ học hỏi cách tự khắc phục những sự cố đó nữa, có bác nào chủ xe bị hư cảm biến chân ga, bơm cao áp, béc phun thì pm cho cho, em chỉ cách khắc khắc phục với giá thành tối ưu nhất (em ko phải cò, ko phải thợ sữa), do là xe em lái bị trục trặcc những vấn đề đó, chủ xe sữa giá chát quá, nên em muốn cùng nhau chia sẽ cho đỡ tốn.hay ai có cách hay hơn thì xin chỉ giáo cho em, em thanks rất nhiều ạ
Xe em khong hieu sao đạp ga không lên mà máy yếu hao dầu bác chỉ em voi

Tập Lái
5/8/18
1
0
1
34
Chào
E đang dùng xe Huyndai hd 72 3,5 tấn công suất cực đại 88kW, pít tông 1.06 máy d4db máy nhỏ, mà e coi thấy có 2 loại máy d4db, một là công suất cực đại 88kW hình như pít tông 1.06 với một loại d4db công suất cực đại 96kW pít tông 1.08. Nay e muốn lên cầu xe 5 tấn. Mà những xe khác lên cầu e thấy toàn máy d4db công suất 96 pít tong 1.08. E phân vân có nên lên ko.
Các bác tự vấn giùm eChia sẽ kinh nghiệm và các hỏng hóc thường gặp xe Hyundai county!!! Chia sẽ kinh nghiệm và các hỏng hóc thường gặp xe Hyundai county!!!

Tập Lái
12/8/18
1
0
1
35
thanks bác, chuẩn quá.
em còn chờ học hỏi cách tự khắc phục những sự cố đó nữa, có bác nào chủ xe bị hư cảm biến chân ga, bơm cao áp, béc phun thì pm cho cho, em chỉ cách khắc khắc phục với giá thành tối ưu nhất (em ko phải cò, ko phải thợ sữa), do là xe em lái bị trục trặcc những vấn đề đó, chủ xe sữa giá chát quá, nên em muốn cùng nhau chia sẽ cho đỡ tốn.hay ai có cách hay hơn thì xin chỉ giáo cho em, em thanks rất nhiều ạ
chào bác. xe e chân ga vào có những lúc nhả chân ga ra nhưng vẫn cao. cảm giác như bị kẹt. chắc là hỏng cảm biến phải ko ah! bác biết cách khắc phục hay chỉ giáo giúp ah!

Tập Lái
23/11/20
1
0
1
29
thanks bác, chuẩn quá.
Xe e đang có hiện tượng rồ ga lên vòng tua 30 nghìn và e cứ đạp ga vài phát rồi nó mới hết có phải hư cảm biến chân ga ko bác ơi