Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Em update xong kiểm tra thì cao tốc Long Thành - Dầu Giây mới làm đến QL51 :-( cái này chắc Q1/2 2014 chứ 2015 gì.

• Like
Reactions: virgo
Hạng B2
2/12/07
233
195
43
Xe em mua ngày 19.6 map có tiếng Viêt giọng Bắc của nữ.

• Like
Reactions: virgo
Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Mấy bác update rồi cho em cảm nhận nha,chứ ko thay đổi up lên cũng vậy thôi khỏi up cho rồi,xe em lấy tháng 3 chưa có hd giọng Tv ko biết bên KDV có update lên được ko nữa

Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Em rất ghét cái giọng nhắc đi nhắc lại là còn 500m ... bla bla... còn 400m... bla bla.. còn 300m... nhứt cả đầu nên em chưa bao giờ mở âm thanh của cái định vị dẫn đường cả. Đang nghe nhạc ngon lành nó chen ngang làm mình mất cả hứng ;-)

Vậy cho nên lúc update xong các bác hỏi nhau cái tiếng việt em mới để ý nhưng với em thì không anh hưởng gì vì em tắt từ hồi mới lấy xe về rồi ;-)

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Em rất ghét cái giọng nhắc đi nhắc lại là còn 500m ... bla bla... còn 400m... bla bla.. còn 300m... nhứt cả đầu nên em chưa bao giờ mở âm thanh của cái định vị dẫn đường cả. Đang nghe nhạc ngon lành nó chen ngang làm mình mất cả hứng ;-)

Vậy cho nên lúc update xong các bác hỏi nhau cái tiếng việt em mới để ý nhưng với em thì không anh hưởng gì vì em tắt từ hồi mới lấy xe về rồi ;-)
Em tắt nó từ lúc lấy xe về luôn bác :)

• Like
Reactions: LuckyStone
Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Hôm qua em mới phát hiện quạt gió xe em có vấn đề.
Em để nấc gió 3 set nhiệt độ 23oC,lâu lâu quạt gió nó vù lên xong nhẹ lại,lâu lâu lại vù lên tiếp

Hạng B2
2/12/07
233
195
43

Em cũng như bác, lúc mới lấy xe chưa biểt tắt thế nào cứ phải nghe no noi suốt mấy tiếng đồng hồ, vặn nhỏ volume thì nó vẫn nói, nhức cái đầu , em tắt luôn

• Like
Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Hôm thứ 4 e xuống hầm union square gởi xe do đường hẹp ,dốc & cua gắt lo canh bên phụ nên 2 mâm bên tài cạ vào gờ nhựa phân chia ,hôm nay lấy xe đi mới để ý,vỏ có dấu bị cạ ,mâm sau bị xước sâu ngay viền xót gì đâu:( mấy bác nên cẩn thận

• Like
Hôm thứ 4 e xuống hầm union square gởi xe do đưởng hẹp dốc cua gắt lo canh bên phụ nên 2 mâm bên tài cạ vào gờ nhựa ,hôm nay lấy xe đi mới để ý,vỏ có dấu bị cạ ,mâm sau bị xước sâu ngay viền xót gì đâu:( mấy bác nên cẩn thận
Chia buồn với bác Gô. Kinh nghiệm em xuống chỗ này là kệ mẹ bên phụ, em chỉ căn bên tài thôi, làm sao đi sát gờ nhựa đừng leo qua hoặc cà. Ko quan tâm bên phụ vì em nghĩ ng ta thiết kế đủ 1 làn xe qua, kiểu gì cũng lọt :3dchientrung: