Hạng C
8/4/15
544
780
93
Các bác có ai lắp thêm bậc lên xuống chưa? Mình thấy lắp vô cũng có nhiều tác dụng lắm ngoài việc dễ lên xuống cho mọi người thì nó còn là cái cản để bảo hiểm cho 4 cánh cửa khi bị xe máy quẹt vào. Đang định lắp nhưng mà hãng báo giá mắc quá 5tr, có ai biết giá ở đâu rẻ hơn không?
Lắp bệ bước làm gì, nó sẽ làm cho gầm xe thấp xuống 1 chút, dễ cạ khi tấp sát lề có vỉa hè cao 1 chút.
Ai bảo bệ bước sẽ bảo vệ hông xe bác trước 2b, 2b nó cọ quẹt là cọ quẹt cái tay cầm và ngã cặp hông 4b khi dừng đèn đỏ đông thôi.

• Like
Reactions: virgo
Hạng C
8/4/15
544
780
93
Hôm thứ 4 e xuống hầm union square gởi xe do đường hẹp ,dốc & cua gắt lo canh bên phụ nên 2 mâm bên tài cạ vào gờ nhựa phân chia ,hôm nay lấy xe đi mới để ý,vỏ có dấu bị cạ ,mâm sau bị xước sâu ngay viền xót gì đâu:( mấy bác nên cẩn thận
Hóa ra bác vịt gỗ @virgo coi dậy mà tay lái yếu hơn tèo tưởng, vậy là hok theo tèo đi học lái mái bai được rồi.

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Anh em nào thay cho đèn pha chưa 680k/cặp ,ko biết sáng hơn bóng theo xe ko ?

Chia sẻ kn về santafe 2014

Tập Lái
10/3/08
37
28
18
Lắp bệ bước làm gì, nó sẽ làm cho gầm xe thấp xuống 1 chút, dễ cạ khi tấp sát lề có vỉa hè cao 1 chút.
Ai bảo bệ bước sẽ bảo vệ hông xe bác trước 2b, 2b nó cọ quẹt là cọ quẹt cái tay cầm và ngã cặp hông 4b khi dừng đèn đỏ đông thôi.
Mình xem rồi bác à, bánh xe máy nếu đâm vào thì đúng ngay cái bệ bước này luôn. Còn ngã tay cầm với cặp hông thì thua rồi.
Tui cũng thấy như bác, lắp vô không đẹp và làm thấp gầm >>> thôi khỏi lắp đỡ tốn tiền

Hạng D
2/10/14
1.195
1.423
113
Mình xem rồi bác à, bánh xe máy nếu đâm vào thì đúng ngay cái bệ bước này luôn. Còn ngã tay cầm với cặp hông thì thua rồi.
Tui cũng thấy như bác, lắp vô không đẹp và làm thấp gầm >>> thôi khỏi lắp đỡ tốn tiền
Nếu lắp vào thì xe măm 19' nên lắp, chứ xe măm 18' lắp không đẹp thấp xe nữa.

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Bên bộ phận CSKH Huyndai KDV mới vừa alo em lên cập nhật map version mới ,ko biết có gài hàng mua phụ tùng gì không mà em ấy hối lên quá ko biết :)

• Like
Reactions: nbgchau
Hạng C
1/6/11
538
176
43
  • Like
Reactions: virgo