Hạng B2
5/6/18
275
759
93
SG
Bác mua ở đây à? Chủ đầu tư uy tín ko bác? Mà ở khu này ko có chợ để mua bán nhỉ?

Công ty Hiệp Nguyên, mới nên ít thông tin. Khu này ban đầu của Cotec, khả năng bán lại cho Hiệp Nguyên. Nhưng mình thấy tiến độ xây dựng nhanh, chuẩn bị đóng tiền ký hợp đồng mua bán. Giá rất mềm chỉ 15tr/m2 mà chất lượng theo hợp đồng thì khá Ok.
Chợ ở khu này thì bạn có thể đi chợ Phú Xuân, chợ Bà Băng hoặc Co-op trên đường Nguyễn Bình.

• Like
Reactions: Toansaigon9
Tập Lái
28/7/18
15
7
3
35
Em có mua căn block A. Thấy tiến độ cũng khá ok, hi vọng bàn giao đúng hạn. Em mới nhận dc thông báo lên ký hợp đồng mua bán. Mọi người có thể gọi số 66.75.33.11 đọc cái căn mình mua xem có khớp tên mình không. Lỡ bên đó nói khác tên mình thì xác định cmnr. Gần chung cư có cái sân banh mini, sau này về ở anh em ra giao lưu.

• Like
Reactions: yeutinh18
Hạng B2
5/6/18
275
759
93
SG
Em có mua căn block A. Thấy tiến độ cũng khá ok, hi vọng bàn giao đúng hạn. Em mới nhận dc thông báo lên ký hợp đồng mua bán. Mọi người có thể gọi số 66.75.33.11 đọc cái căn mình mua xem có khớp tên mình không. Lỡ bên đó nói khác tên mình thì xác định cmnr. Gần chung cư có cái sân banh mini, sau này về ở anh em ra giao lưu.

Chào hàng xóm :). Mình mới gọi điện hỏi, mã căn và đúng tên mua. Nhưng ... vẫn chưa có thông báo đóng tiền. Bên đó bảo sẽ kiểm tra lại bên chuyển thư và mail. Thấy tiến độ xây nhanh, block A lên tầng 11 rồi đó. Mình block B lên tầng 6.

Hạng B2
16/10/16
221
293
63
Chào hàng xóm :). Mình mới gọi điện hỏi, mã căn và đúng tên mua. Nhưng ... vẫn chưa có thông báo đóng tiền. Bên đó bảo sẽ kiểm tra lại bên chuyển thư và mail. Thấy tiến độ xây nhanh, block A lên tầng 11 rồi đó. Mình block B lên tầng 6.
Bác hay ghé khu đó cho mình hỏi chút, khu cotec phú xuân có nhiều nhà xây chưa bác.

Tập Lái
27/8/18
32
1
8
31
TPHCM
phaplynhadat.vn
Ông anh em có mua 1 căn 72m ở đây, thấy sale báo tắng giá 5 - 10% mà lên xem thì hàng còn nhiều, giá còn thấp hơn đợt ông anh em mua. Bản thân e cũng làm sale mà thấy mấy bà sale dự án này chuối quá!

Hạng B2
5/6/18
275
759
93
SG
Bác hay ghé khu đó cho mình hỏi chút, khu cotec phú xuân có nhiều nhà xây chưa bác.

Khu ngoài VPH, HL thì còn vắng lắm, qua cầu, KDC cotec sát dự án Orchid thì đông vui hơn.

Hình mới chụp chiều nay

Attachments