12/6/17
20
16
3
43
Mình mua block C buổi tối có ghé qua khu này xem nói chung là ở khỏi chê.
Buổi tối đèn bật sáng chói chang, hình như khu này tay to nhiều nên dư điện :D. Thấy buổi tối vẫn có người thi công kiểu này đóng tiền cũng hơi mệt.

• Like
Reactions: yeutinh18
Hạng B2
5/6/18
275
759
93
SG
Mình mua block C buổi tối có ghé qua khu này xem nói chung là ở khỏi chê.
Buổi tối đèn bật sáng chói chang, hình như khu này tay to nhiều nên dư điện :D. Thấy buổi tối vẫn có người thi công kiểu này đóng tiền cũng hơi mệt.

Chào hàng xóm. Khu này sát trung tâm hành chính huyện Nhà Bè mà, chạy chút nữa là ra tới Công an, ủy ban, tòa án ... Tương lai phát triển là không cần bàn tới. Mình thường đi ban ngày chứ chưa đi buổi tối vì thấy khá vắng, để bữa nào chạy qua buổi tối xem sao. Công nhân họ xây nhanh thế thì mình cũng phải chạy nước rút mất
@ Canh Pham : Có thông tin nhất định sẽ loan báo cho cả nhà ạ.

• Like
Reactions: Canh Pham
Tập Lái
28/7/18
15
7
3
35
Đã có hợp đồng mua bán. Hình mình chụp từ hướng đường Nguyễn Bình đi băng vào chung cư. Nếu mãnh đất trống này chủ đầu tư mà mua lại làm con đường thông ra Nguyễn Bình thì xác định ngon luôn.
Chia sẻ thông tin căn hộ Orchid Park N.Bè các bác

• Like
Reactions: yeutinh18
Hạng B2
24/8/18
164
85
28
43
Đã có hợp đồng mua bán. Hình mình chụp từ hướng đường Nguyễn Bình đi băng vào chung cư. Nếu mãnh đất trống này chủ đầu tư mà mua lại làm con đường thông ra Nguyễn Bình thì xác định ngon luôn. View attachment 1720449

Hương Lộ 34 nằm trong quy hoạch chạy ngay sát chân dự án rồi thì còn làm đường gì nữa hả bác?

Hạng B2
5/6/18
275
759
93
SG
Nay giá nhiêu rồi mấy bạn. Định mua căn khoảng 70m để ở

Mình nghĩ vẫn còn căn giá gốc đó, bạn đến thẳng chỗ nhà mẫu hỏi, thế nào cũng có sales chào. Giờ chắc căn đẹp thì ko còn nhiều. Giá tầm 15,3tr/m.

Tập Lái
16/9/18
18
1
3
34
Các bác qua kí hợp đồng thấy thế nào ạ?2 vc em qua thấy hợp đồng nhiều điều chưa đầy đủ và cái công ty nhìn tạm bợ quá nên cũng lo lo ạ!