Hạng C
13/2/08
557
11
18
e thấy Geylang được... còn mấy thứ khác bình thường -> chán

Tập Lái
1/9/09
12
0
0
Cái khu đó các bác cứ húng chứ có quái gì đâu.Phản đối cái khu đó là hay nhất.
Em là thích các dịch vụ của Sing,đắt cũng ko quá đắt mà phục vụ cực ổn. Thành phố hiện đại văn mình,nhiều cảnh nhiều khu vui chơi gần gũi với thiên nhiên,nếu đi chơi mà có bạn gái hay vợ thì thích nhất,ấm áp hơn.Chứ không phải kiểu đi khám phá lắm.
Cháo ếch ăn bình thường thôi.

Tập Lái
1/9/09
15
0
0
Các bác chỉ chui vào geylang mà quên mấy orchard cũng lắm hàng lắm gà xịn chứ không có kiểu freelancer thế mới oách,có các em chân dài tắp lự mà ngồi đứng thoải mái.
Nhưng singapore mà chỉ thế thì lởm,cái chính là Sing có một môi trường hoàn toàn khác các nước khác trong Đông Nam Á,kinh tế du lịch rõ ràng trong tư duy người dân,nhiểu điểm vui chơi lí thú chứ không phải là "ăn chơi"
năm nay có caá đua F1 ,đầu tư cao,hoành tráng,khởi đầu mùa lễ hội,chính xác mà nói thì các bác cứ chui vào Geylang thì chỉ đúng là Geylang vô địch rồi.

Tập Lái
6/9/09
9
0
0
Cái chính là khó có gì đặc sắc mà nhớ lâu được ấy.Ngoài cái Sentosa còn chút hương vị,chứ mấy thứ khác nhạt lắm bác ạ,hoặc là tớ đi ngắn ngày (4 đêm) hoặc là tớ đi cùng công ty.Nhưng nói chung giá cao mà thế thì mèng.

Tập Lái
16/7/09
20
0
0
www.otosaigon.com
Cái này thì chuyển sang topic khác cho đỡ đi các bố ạ.Đi Sing thì cũng dễ bị hiểu nhầm các khu vui chơi vì Sing du lịch như là văn hoá rồi.
Cái chính ở Sing là khung cảnh khác,kiểu sống khác.Bon chen có bon chen,cạnh tranh có cạnh tranh,nhưng ít xô bồ.Nếu chẳng may có ai đi ngoài đường cần giúp thì đều sẵn lòng.
Nói chung đi Sing thì có nhiều cái để ngắm,để thưởng thức.Bác Kua nói thế hơi quá.

Tập Lái
30/8/09
15
0
0
Du lịch Tân gia va thì cũng bình thường,chỉ nhớ đợt nọ đi Sing là mốt thời thượng cho các em du học sinh,kết quả là khi về cũng tốn nhiều tiền mà chưa đến đâu cả.Và cái nữa là ở đấy nói tiếng Anh bèn bẹt,nghe buồn cười lắm.

Tập Lái
6/9/09
9
0
0
Kô biết có quá kô nhưng nói chung là cứ sang đấy ăn tiêu sẽ có cái để nhớ thôi, mà cứ sang đấy kiểu gì cũng kiếm đc chỗ nhớ lâu nhất là mấy cái quán bar

Tập Lái
25/9/09
2
0
0
Các bác nói linh tinh gì thế,bar ở Sing thì chán nhất quả đất rồi,bọn này luật lệ kinh lắm,nói chung là khoản rượu chè có phần hạn hẹp,muốn bay nhảy thì không có cửa rồi.Những màn đó thì không nên tới Sing.
Sing chỉ là đi ngắm cảnh,hưởng cái không khí đô thị hạng sang thôi.
Qua đó mấy cái geylang tôi chả bao giờ ngó mắt hết.
Sentosa,flying fyer thì đi ngắm về chiều.

Tập Lái
6/9/09
9
0
0
Thế e thấy mấy cái quán bar nó cũng bình thường thế mới nhớ chứ còn mấy chỗ bay nhẩy thì pải tự kiếm thôi