Tập Lái
16/7/09
20
0
0
www.otosaigon.com
Thế là nhiều rồi còn gì , nếu muốn say thì em qua đấy làm gì sang đấy em thích đi chơi thôi chứ các khoản khác cugn có chỗ để đăng ký rồi

Tập Lái
30/8/09
6
0
0
topic trôi xa vãi,bác chủ đi đã thấy về chưa ấy nhỉ.
Em quên chưa nhắc tí,nên nhắc nốt vậy.Bác có đi thì ghé qua Ion Orchard
[/b]nó thực ra là một đại lộ mua sắm,có nhiều gian hàng cửa hiệu hạng sang,gồm cả quần áo,đồ thiết bị,trang sức và ăn uống.Vì là thành một khu đại lộ nên nó rất đẹp và độc đáo.Nghe mấy chú Sing bảo khu này ăn 2 giải thiết kề tầm thế giới,em chỉ cười.cũng đẹp thật,như vườn treo ấy.Ngoài ra mấy anh hề đóng làm tượng sáp cũng có,bọn đó tài thật.

Hạng B2
14/4/08
366
336
63
Bác có thể đến Mustafa Centre, 145 Syed Alwi Road , khu chợ Ấn giá cả cũng rẻ , mở cửa 24/7.

Tập Lái
7/9/09
3
0
0
Khu Ấn cái quái chả rẻ hả bác,em ở đó thuê giường qua đêm có mất 22 đồng thôi,chả đáng gì cả,còn đồ ăn thì cũng không quá cay mà chỉ bình thường,nó cũng bớt vị đi nhiều lắm rồi chứ không được cay hẳn như chính quốc.
Nhưng khu đó chớ nên mua đồ điện thoại,em hơi thiếu tin tưởng,điện thoại cứ ra distributer mà chơi.

Tập Lái
25/9/09
4
0
0
Topic xa quá rồi các ông tướng trẻ ạ.Còn tớ thì tớ vào geylang,không phải là chơi gà mà là nghỉ,giá thuê giường như ông trên bảo thì tớ biết rồi,thuê ở Geylang giá rẻ hơn,nhưng đồ ăn thức uống hơi mắc.Được cái từ geylang bắt mtr đi ngắm cảng thì nhanh và đẹp vô cùng/

Tập Lái
30/8/09
12
0
0
3. Bác nên dành một bữa tối vào VivoCity chơi. Đây là một nơi mua sắm rất mới và hiện đại. ba1c lên tầng 3 có sân vườn và hồ nước nhìn ra Vịnh biển của Sing. Nhớ dùng bữa tối ở Nhà hàng "Bon Marche" nhá. Đi chọn thức ăn như đi siêu thị vậy. Đồ ăn rất tươi ngon. Nếu đi metro, bác lên station "HarbourFront".

Trích

Cái này em tưởng là Shaw tower chứ nhỉ.Hoặc giả em nhầm.Khu của Ấn đồ có thể rẻ nhưng em luôn thấy thiếu tin tưởng vào mấy ông này,nói thực là mua về rẻ mà cứ lo ngay ngáy thì sợ quá bác ạ.

Tập Lái
30/8/09
12
0
0
opier nói:
topic trôi xa vãi,bác chủ đi đã thấy về chưa ấy nhỉ.
Em quên chưa nhắc tí,nên nhắc nốt vậy.Bác có đi thì ghé qua Ion Orchard
nó thực ra là một đại lộ mua sắm,có nhiều gian hàng cửa hiệu hạng sang,gồm cả quần áo,đồ thiết bị,trang sức và ăn uống.Vì là thành một khu đại lộ nên nó rất đẹp và độc đáo.Nghe mấy chú Sing bảo khu này ăn 2 giải thiết kề tầm thế giới,em chỉ cười.cũng đẹp thật,như vườn treo ấy.Ngoài ra mấy anh hề đóng làm tượng sáp cũng có,bọn đó tài thật.
Khu này toàn hàng quần áo thôi,và hàng hiệu thì là "hàng hiệu" có cái t-shirt cũng bình thường,in thêm hình tí xíu trước ngực,ghi off 50% nhưng giá vẫn tương tự cỡ 102 thằng mĩ thế thì em về nhà em mua được một mớ rồi.Bác cứ đùa.

Tập Lái
25/9/09
4
0
0
Đố bác cái áo em đang mặc như trong ảnh bao nhiêu thế.Cũng mua ở cái khu đó,cũng promo bét nhè mà cũng cỡ như bác đấy.Nhưng đúng là hàng tốt,dùng mãi chưa hỏng.

Tập Lái
30/8/09
12
0
0
Mua sắm gì nữa,tầm này đi chơi thoả sức mà ngắm nghía cảnh vật chứ mấy cái này có gì mà chơi.
Em thích ngồi ở Clarke Quay ngắm phố xá, không thì Flyer mà chơi.
Được cái người Sing có vẻ nhiễm tính tàu,rất khoái các thứ liên quan đến phong thuỷ,nhà hàng nào xịn hay klhông cũng có bồn phong thuỷ đặt ở trước hay bên cạnh nhà hàng.
Chùa chiền thì chưa đi chưa biết.

Tập Lái
27/9/09
5
0
0
CI ti of HCM
Không phải,mà là nhà hàng hay chỗ nào xịn đều là những chỗ h hứong ra sông hay biển,vì họi coi thuỷ,nước là tiền,chỗ nào phải càng cao càng nhìn thấy nhiều nước thì hứng được càng nhiều tiền,đâm ra có nhiều chỗ nhà hứong ra biển nhưng hứng luôn cả nắng.Nóng vãi