Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Chờ ý kiến phản hồi tiếp theo.
Bến ấy đang giữ 1 cờ nhíp quay lúc bác chủ không xuất trình giấy tờ + hình ảnh của Cam VOV.
Hóng tập 2 :)
Dạ, clip đó e đc xem ngay khi e lên đội lần 2 ( lần này đc nhận đơn).
Clip VOV e ko đc xem vì trong buổi làm vc hôm qua đ/c Sơn nói dựa theo camera ko chưng minh đc e vi phạm.
Còn có ai gọi điện cho BCH đội xin cho e thì ko hề có, vì e chỉ là 1 ng dân bình thường.
Nếu e hống hách thì ngay từ lúc đầu e đã như vậy rồi.
Lúc lập bbvp, có 1 ng quen của e đi ngang thấy e bị xxx bắt thì hỏi chuyện và tự ý nhờ sự quen biết của họ để xin cho e , nhưng e đã nói ko cần.Ng này vẫn gọi cho : anh Phúc Báo TN ( e chảng biết nhân vật này) để đưa đt cho xxx nghe máy nhưng xxx cầm đt đi vô trong nói gì gì thì e ko nghe đc.
Nghe đt xong thì xxx vẫn khăng khăng lập bbvp mà, e cũng nói thằng kia thôi đi, ko cần gọi ai hết.
Ng kia vẫn gọi và đưa đt cho xxx nghe lần 2, lần này xxx nói lập biên bản nên khỏi xin xỏ.
Em bực mình nói thg kia dẹp mịa cái đt đi, sai thì tao nộp phạt xin làm gì?? Mà có xin cũng ko đc vì bây giờ bb chưa lập nhưng xxx nói lập rồi thì cũng vậy thôi. Cứ để xe tao bị giam, có gì khiếu nại sau.
Chuyện thật 100% nhé các bác, nếu Đội 92 chứng minh có ai là ng quen của e tác động đến Đội thì gạch đá nhiu e cũng chịu :)

• Like
Reactions: Situ
Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
mà VNQTVDPV viết tắt chữ gì các bác? em nghĩ mãi mà chưa ra... hình như là Việt Nam Quốc Tế Viễn Đông Phóng Viên

:3dcuoi:

Quan điểm của em, nếu xxx có bằng chứng vi phạm của chủ thớt thì chắc chắc là đã không dễ dàng cho qua chuyện vậy đâu, bình thường không có bằng chứng hay lỗi tưởng tượng xxx cũng làm quá trời mà, dễ gì buông tha, nhất là trường hợp này đã làm ảnh hưởng đến "danh dự" của các anh ấy. Nếu bác chủ sai thì em nghĩ bác chủ không dám cãi cùn, vì càng cãi thì mình càng thiệt, tội gì phải vướng vào mấy cái này.
VÌ NƯỚC QUÊN THÂN VÌ DÂN PHỤC VỤ đó bác ơi :)

Hạng C
9/4/14
598
629
93
Vì nước quên thân vì dân phục vụ. Có phải không ta? hi vọng được vậy. Xx sai --->>xin lỗi-->ok vậy được rồi . đóng thớt cho bớt nhục đi Ad

Hạng D
25/2/11
1.765
1.424
113
47
Lúc lập bbvp, có 1 ng quen của e đi ngang thấy e bị xxx bắt thì hỏi chuyện và tự ý nhờ sự quen biết của họ để xin cho e , nhưng e đã nói ko cần.Ng này vẫn gọi cho : anh Phúc Báo TN ( e chảng biết nhân vật này) để đưa đt cho xxx nghe máy nhưng xxx cầm đt đi vô trong nói gì gì thì e ko nghe đc.
À, Phúc Cà phê Chồn cạnh Cầu Tham Lương :)
bác VNQTVDPV đâu rồi nhỉ?:3dgoidien:

Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Vì nước quên thân vì dân phục vụ. Có phải không ta? hi vọng được vậy. Xx sai --->>xin lỗi-->ok vậy được rồi . đóng thớt cho bớt nhục đi Ad
Em có làm gì đâu mà nhục hả bác? ý bác nói e hay nói xxx?

Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
À, Phúc Cà phê Chồn cạnh Cầu Tham Lương :)
bác VNQTVDPV đâu rồi nhỉ?:3dgoidien:
Bác biết hả??vậy thì e nhớ rồi, thg này từng kể với e là quán cafe chồn do ông Phúc làm chủ, chứ e đâu biết ổng làm nhà báo

Tập Lái
21/11/14
39
75
18
42
Theo e thì ko đủ cơ sở chứng minh không đồng nghĩa với không vi phạm nhưng không đủ cơ sở chứng minh đồng nghĩa với không thể xử lý đc :))

Status
Không mở trả lời sau này.