Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Để cung cấp và làm rõ vấn đề Đội 92 nói e cậy quyền thì e trình bày như sau:
Em thấy hơi khó chịu nên vừa mới alo cho thg bạn, người mà đã gọi trợ giúp lúc thấy e bị lập bbvp.
Nó khẳng định là chỉ nhờ ng quen 1 lần duy nhất vào buổi sáng đó chứ ko hề nhờ lần 2 nhé ( nó cũng quê vì bị e cự). Và lần nhờ vả đó ko thành công, bb vẫn đc lập + xe e vẫn về đồn.
Theo e, nếu anh Phúc TN tự gọi điện can thiệp thì e đã đc nhận xe ngay hôm sau chứ ko phải kéo dài tận 5 ngày và e bị xxx mời lên mời xuống 3 lần.
Quyết định cuối cùng thì đã có: dựa trên camera ko chứng minh đc e vi phạm nên e đc trả xe.
Chứ nếu e nhờ can thiệp thì ko cần câu lệ mất thời gian 2 bên.
Xin khẳng định 100% là e ko nhờ vả gì cả nhé, e cũng biết đc nick VNQTVDPV là đc lập và sử dụng song song với 1 nick khác ( thành viên lâu năm).
Nếu các a đã nói e nhờ vả thì các a gọi cho ng đã xin xỏ cho e đi. Xác nhận vs ng đó xem e có mở miệng nhờ ko nha :).

Hạng D
25/2/11
1.765
1.424
113
47
Để cung cấp và làm rõ vấn đề Đội 92 nói e cậy quyền thì e trình bày như sau:
Em thấy hơi khó chịu nên vừa mới alo cho thg bạn, người mà đã gọi trợ giúp lúc thấy e bị lập bbvp.
Nó khẳng định là chỉ nhờ ng quen 1 lần duy nhất vào buổi sáng đó chứ ko hề nhờ lần 2 nhé ( nó cũng quê vì bị e cự). Và lần nhờ vả đó ko thành công, bb vẫn đc lập + xe e vẫn về đồn.
Theo e, nếu anh Phúc TN tự gọi điện can thiệp thì e đã đc nhận xe ngay hôm sau chứ ko phải kéo dài tận 5 ngày và e bị xxx mời lên mời xuống 3 lần.
Quyết định cuối cùng thì đã có: dựa trên camera ko chứng minh đc e vi phạm nên e đc trả xe.
Chứ nếu e nhờ can thiệp thì ko cần câu lệ mất thời gian 2 bên.
Xin khẳng định 100% là e ko nhờ vả gì cả nhé, e cũng biết đc nick VNQTVDPV là đc lập và sử dụng song song với 1 nick khác ( thành viên lâu năm).
Nếu các a đã nói e nhờ vả thì các a gọi cho ng đã xin xỏ cho e đi. Xác nhận vs ng đó xem e có mở miệng nhờ ko nha :).

Kakaka
Tính trẻ con của bác là chỗ này. Có ai nói bác phải........................
Đang chờ phản hồi của bác VNQTVDPV kìa :)

Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Nói xxx bác.biết đặt tên vnqtvdpv mà không làm được thì nói mần gì
Thôi bác, họ có bị gì đâu mà nhục?
chắc gì cái nick đó của Đội 92? lỡ của bác nào " ẩn mình" trên OS lâu năm, ko tiện ra comment nên lập nick mới để " dạy bảo" e thì sao?
Riêng e, e ko mở miệng nhờ cậy ai cả nên e ko ngại hay hổ thẹn.
Chỉ có trường hợp hy hữu là ng ta biết e bị rồi tự xin cho e, mà trg hợp này khó xảy ra, vì e chẳng phải con ông trời hay có gì để lợi dụng mà họ phải mang tiếng làm vậy

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Kakaka
Tính trẻ con của bác là chỗ này. Có ai nói bác phải........................
Đang chờ phản hồi của bác VNQTVDPV kìa :)
Cái này anh nói e trẻ con cũng đc ko sao :) nhưng e vẫn làm vì e ko muốn các bác trên này hỉu lầm e.
E đã ko mở miệng nhờ vả ai cả. Nếu nhờ e đâu cần phải xin các bác OS tư vấn từ lá đơn đến cách nói chuyện.
Thậm chí nếu ng kia tự xin cho e càng ko thể, vì e chỉ là 1 ng quá bình thường, ko đáng để ng kia lấy danh của họ ra để xin cho e.

Hạng B2
19/11/14
160
95
28
41
Nếu bác chủ có cái biên ban nào làm việc giữa 2 bên trong 3 lần lên đội, show cho anh em xem đỡ buồn, đặc biệt là cái xin lỗi bằng miệng hay văn bản?

• Like
Reactions: Fortune2014
Status
Không mở trả lời sau này.