Hạng F
1/6/15
5.555
28.738
113
Oan cho bác tải 85 quá, về gần tới nhà tà tà hóng gió cũng bị nghi ngờ :D

Hạng B2
29/1/14
342
338
63
chắc bác chủ bị quả đầu nên âu lo thui. đoạn này cho chạy 2 lane nhé bác ko có chuyện vượt phải nhé

• Like
Reactions: thichmatkinh
Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Vậy là bác chủ luyện được đỉnh cao của "Kiên nhẫn đại pháp" rồi đó :D Chúc mừng bác chủ.
Nói chứ mới mất 5xị rồi, ai mà ko đau. Để dành $ còn lo gia đình nữa chứ. Chiến xxx hoài chắc chết. :D

• Like
Hạng C
20/8/14
677
698
93
Bác chủ cho hỏi như hình trong bài thì đoạn này 02 lane ô tô được chạy mà phải không? Nếu được thì đâu có cơ sở bắt lỗi vượt phải?
Quốc Lộ 1A giờ cứ vượt phải thoải mái mà bác, miễn sao dưới tốc độ cho phép thôi. Đợt rồi em chạy tới Bình Định lạng qua lách lại liên hồi mà có sao đâu, cứ tự tin mà quất thôi bác. Trừ mấy chỗ gài hàng đường nét liền nha.

• Like
Hạng D
6/5/07
1.704
18.526
113
dạ như bác hỏi và tư vấn, thì đúng là đường 2 lane, nhưng xe em sát đít chiếc này, nếu em đá đèn rẽ phải rồi vượt lên, thì theo kinh nghiệm non yếu của em, cũng sẽ bị phạt đúng ko bác? Nếu em ko đúng thì bác cũng bỏ qua hì hì tư vấn thêm em học hỏi kinh nghiệm.
Sát đít hay khg liên can gì? Khúc bác chợp hình phân làn nét đứt thì xinhan chuyển làn vô tư

• Like
Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Thôi, xem như 1 lần học hỏi kinh nghiệm bạn nhé,cố gắng tìm hiểu kỹ luật và thường xuyên vào đọc bài trong diễn đàn nhiều nhiều rồi sẽ tốt lên thôi.

• Like
Tập Lái
1/11/15
19
20
3
35
Vậy là bác chủ luyện được đỉnh cao của "Kiên nhẫn đại pháp" rồi đó :D Chúc mừng bác chủ.
Nói chứ mới mất 5xị rồi, ai mà ko đau. Để dành $ còn lo gia đình nữa chứ. Chiến xxx hoài chắc chết. :D
dạ, đc bác cảm thông vs thấu hiểu, cám ơn bác nhiều, chắc bác vs em hợp tính :D

• Like
Reactions: mckenny