Hạng B2
21/10/15
203
182
43
44
bác chủ có lẽ đi đường trường ít nên khi bị xxx hỏi thăm 1 lần nên nhát giò, hổng dám đạp nữa.

• Like
Reactions: thichmatkinh
Tập Lái
1/11/15
19
20
3
35
Xin nói thêm 1 ý nữa. Luật của mình được hiểu rất nhiều nghĩa, mỗi người hiểu một kiểu sao cho có lợi cho mình mà chưa có cơ quan nào đứng ra phân xử đúng sai. Do vậy khi chuyển làn phải, để tránh gọi là vượt phải thì bác chủ chạy cứ giữ làn phải, thêm một đoạn xa xa rồi hãy trở lại làn trái để khỏi xxx vịn vào lỗi vượt phải.
dạ, h thì em đã hiểu, cám ơn anh nha :D

• Like
Reactions: txv777
Tập Lái
17/11/15
27
36
13
46
kakaka bác nói hay quá xa, mà bác nói vậy làm em đau lòng ghê :))

Bao đậu hay không bao đậu thì giữa lý thuyết và thực tế là khoảng cách khá xa, trải nghiệm thực tế nhiều thì mới trở nên thuần thục được, từ cách nhìn biển báo, cách xử lý tình huống trên đường, ... Mỗi tính huống xảy ra trên đường là lúc cho ta tích lũy dần để lần sau tránh hoặc xử lý tốt hơn chứ không thể nói là học ở trường lái xe thì rất giỏi và kỹ, lấy bằng xong rồi vỗ ngực rằng ta đây là giỏi được. Mọi người cũng không nên ném đá bác chủ nhiều như vậy.

Hạng B2
25/12/14
234
293
63
Trừ quả bắn tđ có hình ảnh hẳn hoi thì chịu thua, còn lại các lỗi khác bác nên nghiên cứu thêm trên dđ luôn có đối sách tương ứng để chống mất bm :)

• Like
Reactions: thichmatkinh