Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
Chào tất cả ACE!
Khoảng 1 tháng hơn nữa thì thằng khỉ nhà e chào đời. Bà xã e đã theo khám bs ở Từ Dũ rồi nên sinh ở đó. Các bác cho em hỏi có bãi đậu xe nào gần đó không nếu có thì cho em xin địa chỉ em xin cảm ơn.
Chay qua NTMK, khu dich vu N. Bac goi xe trong do luon, noi la vo de nam khu N.

trong do goi ca Ngay 40 ngan

goi qua dem cung Duoc.

con buoi sang Bac chiu kho toi som , true qua thi hen xui có. Noi Chung Bac làm than voi bao ve la moi thu ok,

hom om truoc minh cung dua bx sinh khu dich vu N

Hạng B2
3/8/08
221
997
93
Chạy lên ngã sáu quay đầu lại NTMK, gần tới BV có trụ sở của Hội chữ thập đỏ, gởi xe thường xuyên có chỗ, gởi được cả đêm luôn, khoảng 150k em không nhớ, còn gởi 1 buổi chừng 30k. Chỗ này tính ra rất gần, các chỗ khác lúc được lúc không rất phiền.

• Like
Reactions: vohuu
Hạng B2
28/7/14
266
2.657
93
47
Trong bệnh viện luôn bác ơi. Tòa nhà mới xây của bv bên tòa nhà cũ đó bác. Đường Nguyễn Thị Minh Khai

• Like
Reactions: i love BMW
Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Trong bệnh viện luôn bác ơi. Tòa nhà mới xây của bv bên tòa nhà cũ đó bác. Đường Nguyễn Thị Minh Khai
Gửi qua đêm luôn hả bác? Giá cả thế nào biết khỏi bị hố bác?

Tập Lái
2/2/13
15
3
3
Bên khu mới nó nhận khoảng chục xe ah, e lấy số bảo vệ cổng ngoài, tới chờ khi nào có xe ra là bv alo mình chạy vào.
Mỗi lần cho 20k với 20k giữ xe nữa là 40k :)

Hạng B2
9/2/17
226
272
63
hic, buổi sáng là thua nha bác, sau 10h mới có chỗ mình chạy vào, cũng hên xui, em toàn qua bên hội chữ thập đỏ gửi 40k. tối thì em đi 3 lần đều có chỗ gửi trong bv, giá thì nó có bảng giá ở gần chỗ ông bảo vệ trong bãi xe. Tối thì 30k, qua đêm em ko bit.

Tập Lái
2/2/13
15
3
3
hic, buổi sáng là thua nha bác, sau 10h mới có chỗ mình chạy vào, cũng hên xui, em toàn qua bên hội chữ thập đỏ gửi 40k. tối thì em đi 3 lần đều có chỗ gửi trong bv, giá thì nó có bảng giá ở gần chỗ ông bảo vệ trong bãi xe. Tối thì 30k, qua đêm em ko bit.
Bác gửi bên cấp cứu hay bên toà nhà mới NTMK ?
Hội chữ thập đỏ là chỗ nào bác ? Phải ở NTMK luôn ko ?

Hạng F
29/10/14
8.572
11.292
113
Cổng nguyễn thị minh khai có bãi đậu xe. Nhưng thường xuyên kín chỗ. Pác cứ chịu khó vòng đi vòng lại vài lần sẽ có chỗ. Em mới đưa vợ đi sinh ở đó xong.
Pác nhớ là thường xuyên hết chỗ. Nhưng cứ vòng đi vòng lại ko quá 3 lần là lại có chỗ. Đậu trong đó 1 ngàu 1 đêm là 30k.