Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
cám ơn bác. em vô chừng 1h , chắc 9h em về. Em định ko đc thì e cho gia đình em vô thăm thôi, e lái xe đi vòng vòng chơi.
Sau 5h chiều thì bãi xe cổng NTMK của Từ Dũ bao la hen, 20k... quá 9h hay 10h đêm thì lên 40k

Tập Lái
21/3/17
10
3
3
Hiện tại buổi sáng có thể gửi được ở những chỗ nào vậy các bác?

Tập Lái
10/11/18
36
30
19
39
Update cho anh em nào đi nuôi vợ ở Từ Dũ như mình. Có 2 bãi gửi xe khá gần Từ Dũ mùa Covid vì sân Bệnh viện ko cho giữ, nên nếu gửi ngắn hạn thì chạy sang sân Hội chữ Thập Đỏ ( móc đỏ hình đính kèm ) phí 30K/ 2h, Qua đêm thì báo với Bác bảo vệ tính phí khác. Nếu gửi lâu ( > 2h) thì chạy qua sân Bộ đội Biên Phòng ( tòa nhà đang xây dựng , móc đỏ hình đính kèm) phí 50K/ Lượt ( từ sáng sớm đến 22h00), qua đêm tầm 150K báo trước với trong xe để xe dưới hầm cho an toàn. Chúc các Bác đi đẻ thành công ^_^

Attachments

Tập Lái
20/11/20
1
0
1
34
Update cho anh em nào đi nuôi vợ ở Từ Dũ như mình. Có 2 bãi gửi xe khá gần Từ Dũ mùa Covid vì sân Bệnh viện ko cho giữ, nên nếu gửi ngắn hạn thì chạy sang sân Hội chữ Thập Đỏ ( móc đỏ hình đính kèm ) phí 30K/ 2h, Qua đêm thì báo với Bác bảo vệ tính phí khác. Nếu gửi lâu ( > 2h) thì chạy qua sân Bộ đội Biên Phòng ( tòa nhà đang xây dựng , móc đỏ hình đính kèm) phí 50K/ Lượt ( từ sáng sớm đến 22h00), qua đêm tầm 150K báo trước với trong xe để xe dưới hầm cho an toàn. Chúc các Bác đi đẻ thành công ^_^
Chỗ bộ quân sự thì họ cho gửi từ lúc mấy giờ vậy bác, nhà e từ Biên Hòa lên chắc cũng cỡ 6h sáng

Hạng B2
18/4/12
477
853
93
Chỗ bộ quân sự thì họ cho gửi từ lúc mấy giờ vậy bác, nhà e từ Biên Hòa lên chắc cũng cỡ 6h sáng

Nam Quốc Cang cách cổng Từ Dũ 250m có một bãi nhỏ và phải giao chìa khoá. Sau mốc 7 giờ tính một lượt gửi.

Xa hơn thì kế bên ks Nikko (đối diện trường Lê Hồng Phong) có một bãi giữ xe cũng rộng. Sau mốc 7 giờ tính một lượt gửi, ko phải giao chìa khoá.

Tập Lái
10/11/18
36
30
19
39
Mình không biết đợt này bên bộ quận sự đấy còn giữ không, vì thời điểm mình gửi tòa nhà đấy vẫn đang thi công nên họ cho gửi xe, hiện nay thì không biết còn gửi được không. Bác nên ghé hỏi thăm thử. Lần đầu lên thì ghé bên Hội chữ thập đỏ gửi cho chắc vì bên đấy gửi xưa đến nay rồi, cứ nói với mấy bác bảo vệ là đưa người nhà đi đẻ là Ok. tầm 6h thì gửi được rồi. Chú ý đọc bảng hiệu giao thông, khu vực này nhiều bảng tín hiệu lắm.