Hạng B1
2/10/15
59
15
8
36
Chào tất cả ACE!
Khoảng 1 tháng hơn nữa thì thằng khỉ nhà e chào đời. Bà xã e đã theo khám bs ở Từ Dũ rồi nên sinh ở đó. Các bác cho em hỏi có bãi đậu xe nào gần đó không nếu có thì cho em xin địa chỉ em xin cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
1/1/08
60
74
18
Thấy khu mới xây ở đường Minh Khai có mấy bác đưa vợ đi sinh rồi chạy vào trong đậu luôn, cái này bác hỏi bảo vệ trước coi sao. Không thì đi qua đường Tôn Thất Tùng đoạn BV phụ sản quốc tế đậu, đoạn này cấm đậu theo ngày chẵn lẻ nhưng chỉ cấm xe khách. Nhưng kinh nghiệm của em đưa vợ đi sinh thì tốt nhất là taxi :) chứ đi xe riêng, đậu ngoài đường vừa lo vợ cả trong đây vừa lo vợ 2 ngoài kia ko biết có bị gì ko thì mệt tim lắm.
Em thấy trong nhà thờ Huyện Sỹ có xe đậu, nhưng mình chạy vào thì bảo vệ lại không cho, không biết trong đây giữ xe tháng hay sao :confused:

Hạng B2
1/3/13
374
339
63
Bác vào cổng Cống Quỳnh mà để xe bác ạ!

Hạng C
11/3/11
769
647
93
Cổng cống quỳnh hok cho đậu xe chỉ cho xe nhân viên đậu. Chỉ có cổng NTMK chạy vô là bảo vệ mở cửa à dù cửa lúc nào cũng đóng. Mà sanh thì phải qua cổng cống quỳnh cho nên bác đi taxi là thuận tiện nhất

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
nếu đi xe cỏ không sợ mất đồ thì cứ qua Võ Văn Tần đậu theo chẳn lẽ, bỏ xe đó rồi đi bộ qua nhìn mặt thằng khỉ

Tập Lái
13/9/15
34
28
18
44
Đúng rồi, bác chạy qua cơ sở mới xây bên Nguyễn Thị Minh Khai, vào đó nói bảo vệ cho gửi xe, họ sẽ mở công cho bác chạy vào trong để gửi, em chưa gửi qua đêm chưa biết, nhưng mỗi lần vào gửi là 20K.

Hạng B1
2/10/15
59
15
8
36
Cảm ơn tất cả chỉ dẫn của các bác. Chúc các bác vui vẻ và may mắn. Bác nào đang chạy xe thì an toàn nhé. " Ko bị mất bánh mì " keke