Hạng B2
5/8/12
151
4.523
113
Từ vòng xoay cao tốc rẽ vô QL27 đi thác voi Nam Ban chạy theo ĐT 725 lên Suối Vàng Đàlạt trên đường đi đầy chỗ chơi: Melinh cafe farm, nông trại cún, vườn dâu, vườn hoa, lên làng cù lần, Ankroet, cây cô đơn... Rộng rãi thoáng mát khỏi bon chen ;)
Sedan chạy vô Angkroet, Suối Vàng ổn không bác?

Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Lên Thủy Hoàng Nguyên ở bác ơi, villa bên đồi thông êm lắm, thích hợp nghĩ dưỡng.
Giờ đi đà lạt để hít không khí trong lành, chứ đi mấy khu du lịch muốn mòn dép rồi chán lắm đông nghẹt thở.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
Sedan chạy vô Angkroet, Suối Vàng ổn không bác?
Đuờng. Ankroet và 722 chạy vào khu hồ Dankia và suối Vàng, đuờng nhưa, có đoạn sát hồ thì xe nào cũng đi đuợc. Đừng băng đồi vào xuống hồ thôi.

Tập Lái
11/12/15
36
17
8
49
Đó là quán Gió cạnh cafe Pini sát hồ. Thật sự thì Gió không còn ngon như 4, 5 năm truớc. Còn Pini cũng không có hồn như quán cũ trước khi bị cháy.
Mình vẫn thích Pini lúc chưa cháy hơn giờ! Mỗi lần lên Dalat là mấy nhóc đều thích ghé đấy ăn bánh, giờ thì không ok như trước.

Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
Em nghĩ các Bác trên OS này chắc đã đi mòn dép ở Đà Lạt hết rồi,..đa số là giờ lên đó hổng biết đi đâu nữa?!..vậy mà cứ tự gạt bản thân mình là Đà lạt còn nhiều chổ mình chưa đi?!,..và thế là cứ đi..đi tới đèo Prenn là mở cửa kính đón gió mát là thấy sướng rồi..kkk

Tết giờ gđ em lên ĐL chắc tầm 10 lần, tổng thời gian ở trên đó chắc ko dưới 50 ngày..kkk, mới vừa làm 1 chuyến 4 ngày hôm tết 1-1, thời tiết năm nay lạnh 15-20 độ,..quá đã..và đang định làm chuyến 10 ngày ăn tết AL trên đó luôn..

• Like
Reactions: dccouq
Hạng D
16/10/06
1.541
9.798
113
sites.google.com
Em nghĩ các Bác trên OS này chắc đã đi mòn dép ở Đà Lạt hết rồi,..đa số là giờ lên đó hổng biết đi đâu nữa?!..vậy mà cứ tự gạt bản thân mình là Đà lạt còn nhiều chổ mình chưa đi?!,..và thế là cứ đi..đi tới đèo Prenn là mở cửa kính đón gió mát là thấy sướng rồi..kkk

Tết giờ gđ em lên ĐL chắc tầm 10 lần, tổng thời gian ở trên đó chắc ko dưới 50 ngày..kkk, mới vừa làm 1 chuyến 4 ngày hôm tết 1-1, thời tiết năm nay lạnh 15-20 độ,..quá đã..và đang định làm chuyến 10 ngày ăn tết AL trên đó luôn..

Dl ra điểm du lịch mới liên tục nhưng cũng na ná nhau nên thật sự ko hợp gu lắm. Đúng là giờ lên đl chỉ để ăn, ngủ, cảm nhận cái không khí mát lạnh trong lành hơn sg. Nhưng vậy thì 2 3 ngày lại chán muốn về sg. Mà về rồi lại muốn đi nữa.

• Like
Reactions: Phước.OS