Hạng B2
13/3/17
109
80
28
Gửi các bác
em làm bất động sản cũng khá lâu rồi, trải qua Căn hộ và nhà Phố. Đợt này tham gia 1 game bán hơi ngách xíu, là chỗ đỗ xe định danh tại tòa nhà.
Vị trí trung tâm Quận 3, tòa nhà Leman - Tứ giác 4 mặt tiền . Có thêm các dịch vụ đi kèm
- Dịch vụ chăm sóc xe cao cấp
- Dịch vụ Valet Parking ( đưa đón về chỗ đỗ xe )
- Khu văn phòng, Ẩm thực & Siêu thị, Trung tâm mua sắm cao cấp
- Khu vực nghỉ chân, thư giãn & dịch vụ
- Trạm sạc xe điện (Power Station)

Trong giai đoạn sắp tới những vị trí đỗ xe, đặc biệt là cạnh ga Metro Bến thành ( cách 15p đi bộ ) sẽ có giá trị dần
Thị trường nước ngoài cũng khá phổ biến : Như Hong Kong, Malaisia, Trung Quốc ... giá 1 chỗ đỗ xe cố định ngay trung tâm cũng khá cao và HOT
Bác nào cho e vài cái đánh giá thị trường ạ

• Like
Reactions: kyogod
Hạng B2
13/3/17
109
80
28
Theo chuẩn như vậy nè các bác

Em quên mất là CHÍNH SÁCH SẼ CAM KẾT MUA LẠI 20% SAU 2 NĂM Ạ. Bác nào mà cần trong thời gian ngắn cũng an tâm đầu tư , xài 2 năm sau đó bán lại
Chỗ đỗ xe cố định có phải là xu hướng ?

• Like
Reactions: bugi
Hạng B1
30/9/22
99
154
33
35
Mình thấy bên bãi xe Toyota khúc gần quận 1 cũng có dạng giống vậy nhưng không bán mà thuê theo tháng , có slot ô cố định .

Nhu cầu mình nghĩ là có , quan trọng là giá cả và chính sách có ổn không . Ngoài ra còn vấn đề là phải đi kèm xe máy để khi đến lấy xe cho tiện .

Bên mình đã có giá chưa , nếu có bác chia sẻ xem sao .

• Like
Reactions: transonland
Hạng B2
13/3/17
109
80
28
cảm ơn bác đã bổ sung
Chinh sách và giá cả , e gửi lịch thanh toán cho bác.
Chiết khấu thanh toán 1 lần tận 12%
Có thêm các chính sách cam kết cho thuê nữa
Đặc biệt : mua lại sau 2 năm trở đi cam kết Mức lợi nhuận 20%
Thanh toán đợt đầu 30% là mình bàn giao chỗ đỗ xe cho khách
Đặc biệt : khách trở thành là 1 cư dân được sử dụng tiện ích hồ bơi tầng 25 ngay trung tâm quận 3
Mức giá trung bình 800-900 tr ạ
em có inbox cho bác, tiện bác cho e số zalo.
Bên e có tour trải nghiệm, mời bác qua chơi . anh em coffe ạ . ủng hộ e chỉ tiêu khách mời luôn ạ, hehe

• Like
Reactions: Yakumo Nguyen
Hạng B2
13/3/17
109
80
28
ah, Thêm nữa : Bên e có gói đưa đón khách trong năm đầu tiên miễn phí bán kinh 5 km, em nghĩ cũng khá hấp dẫn ạ

Hạng B2
13/3/17
109
80
28
dạ, mình là hợp đồng mua bán diện tích đỗ xe với chủ đầu tư ạ. Có định danh vị trí ạ
Mời bác qua trải nghiệm một lần ạ. Đây à tòa nhà của mình
Góc ngã tư Trương Định và nguyễn Đình Chiểu
Có thể thời điểm này, các bác chưa để ý nhiều. Nhưng sau vài nữa năm nữa. Khi các khu đất trống,tiến hành quy hoạch làm các dự án thì việc tìm bãi giữ xe ở trung tâm rất khán hiếm
Chính vì vậy, chủ đầu tư cũng tự tin cam kết mua lại từ sau 2 năm. Với mức lợi nhuận 20%

Hạng B2
12/11/19
194
14.357
93
1 kiểu thuê lâu dài
trả tiền thuê trước

cũng giống như tập gym mà đóng trước 10 năm, hay học AV đóng trước 10 năm học phí vậy
Hồi kia còn có trường quốc tế đưa ra gói đóng học phí trước 12 năm, với giá rất ưu đãi

với uy tính của các chủ đầu tư dziệt lam thì khá là rủi ro cho khách hàng

Hạng B2
13/3/17
109
80
28
dạ, ý kiến a cũng hợp lý. Chỉ khác xíu là mấy sản phẩm kia gói dịch vụ. Còn loại hình mình là có tài sản cố đinh hiện hữu - 1 khu vực của riêng mình. Bên e có gắn ổ khóa và chíp, chỉ có xe mình mới vào ô đỗ xe được ạ.
anh có thể khác thác cho thuê, hoặc tự mình sự dụng
sau một thời gian có thể bán lại
Đây là một ví dụ ạ. Ở trung tâm Q3 bãi xe đang tận dụng các dự án chưa triển khai.
Nếu sau vài năm nữa , các chủ đất tiến hành làm dự án. Thì slot đỗ xe ngày càng hiếm
Chưa kể từ Vị trí của bên e đang bán. nếu đi bộ về Ga metro Bến Thành chỉ tầm 15 phút đi qua công viên Tao Đàn.

Loại hình này nếu a tìm kiếm ở các khu vực phát triển như Hồng Kong Singapore hay Thượng Hải đều rất phổ biến lên tới cả chủ tỷ 1 slot
Rồi từ từ VN mình cũng sẽ thịnh hành.
E thấy cũng khá thú vị, nên Join game này để giới thiệu khách hàng ạ

21/9/11
1.663
31.409
113
Mình nghe vụ này mấy tháng trước, giá này khu vực trung tâm thì cũng không quá cao, nhất là với dân cư trong tòa nhà.
Chỉ có 2 vấn đề là pháp lý đã rõ ràng chưa và quan trọng nhất là chủ đầu tư này có khá nhiều phốt!