Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Cho Em Hỏi Chút Về DVD Của Hang Boss

Tập Lái
25/3/08
18
0
0
Hồi trưa này em có ghé chổ bác cường để tham khảo chút về DVD và LCD óp trần cho con INOVA của em , Bác Cường Cho em 1 số hàng để và khi em quyết định chọn con DVD của hang BOSS em ko nhớ mã số của nó nhưng giá tiền là 3TR590 ngàn Và Con LCD óp trần của NECVOX 9 IN giá cũng là 3TR590 ngan , choi bộ như vậy cố được ko mấy bác . Ai biết rõ về con DVD của hãng BOSS co những chức năng gì tư vấn cho em 1 ít nhé . Và cũng xin hỏi là em muốn xin cái tem OTSAIGON thì ở đâu có vậy mấy bác . Cảm ơn mấy bác đã tham khảo bài viết của em , do tiền hạn chế nên em chơi đồ ko được xin lắm mong mấy bác đừng chê em nhé , em đang học hoi cách chơi hihihi

Tập Lái
25/3/08
18
0
0
RE: Cho Em Hỏi Chút Về DVD Của Hang Boss

Nếu bác Cường có online thì cho em biết tên sản phẩm mà em có hỏi bác hồi trưa này nhé Đặc điểm nhận dạng em cao 1m82 mập mập đóa anh Cường

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

Cái này là BOSS đểu bác ơi, bác nhìn kỹ đi nó giả giống chữ BOSS thui bác ah. Chứ đầu DVD của BOSS thứ thiệt thì làm gì có giá đó bác ui.

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

Bác namcuongle đừng lộn BOSS và BOSE nhé, 2 thương hiệu khác nhau àh . BOSE chuyên về home audio và BOSS chuyên về caraudio.
Theo em biết BOSS AUDIO là thương hiệu của Mỹ (http://www.bossaudio.com), em hay kĩ tính nên trước khi chi tiền em hay tìm hiểu kĩ lắm, không thôi mấy bác ở ADV và TBT bắt nạt em . Em biết con DVD bác nói rồi, con đấy là BV4250, có thể chơi DVD và có SD cảd port ( bác có thể vào website của boss để tham khảo thêm ) . Hôm trước tết em cũng đến chỗ bác Cường làm 1 bộ BOSS ( Đầu DVD BV9250T màn hình 6.5" cảm ứng,TV và gắn thêm cái ốp trần BOSS BV9.2 ). Em nghĩ bác cũng nên chơi 1 bộ boss như em cho đồng bộ trong xe luôn cho nó đẹp
Đánh giá chung: Boss DVD mẫu mã tuy không đẹp bằng caska và necvox nhưng hàng chất lượng, sài tốt, ít bị hư vặt .
Em đang xin tiền vợ cả để ra bác Cường gằn cái sub BASS800 cho vợ 2 của em luôn nè hihi
Bác muốn logo otosaigon thì bác phải hỏi bác admin rồi

Last edited by a moderator:
Tập Lái
31/1/08
14
0
0

Bác okielah nói đúng, BOSE và BOSS khác nhau, không phải hàng nhái đau ạh .
Bác dangquangi ra bác Cường hỏi hàng có bảo hành không, có tem không, nếu có thì mua, có bảo hành mà lo gì.
Em thì lo con grandis nhà em có cái DVD kenwood , nó có dàn cơ kém wá, bây giờ muốn đổi mà chưa biết đổi cái gì, bác nào cao kiến cho em xin 1 ý lkiến ạh