Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Em xài OBU của Viettin đi dọc QL1A đến Bình Định vẫn xài tốt các trạm.
vào sân bay khi đi ra nhanh hơn nhiều do đi làn riêng k phải xếp hàng

• Like
Reactions: FilterKings
Hạng B2
3/8/08
221
997
93
Em moi di qua tram HN, den noi la ba ri e do len ngay, cam giac rat yomost. Vay la em gan dung roi, cam on cac bac

Sorry vi em danh tren tablet ko dau

Hạng B2
3/8/08
221
997
93
Em xài OBU của Viettin đi dọc QL1A đến Bình Định vẫn xài tốt các trạm.
vào sân bay khi đi ra nhanh hơn nhiều do đi làn riêng k phải xếp hàng
Vào sân bay khi ra qua trạm bầng phiếu gởi xe, vậy thì xử lý sao bác, chẩng lẽ bỏ phiếu gởi xe luôn, hay lúc gởi xe nó trừ tiền bằng obu

Hạng C
8/10/14
579
343
63
32
VN
taxisanbay.pasgo.vn
Về vận hành thì bác mua cục OBU gắn vào xe nạp tiền rùi chạy à. Khi qua trạm nào có làn thu phí không dừng của Vietinbank thì chạy vào đấy là xong khỏi xếp hàng. nó sẽ tít tít trừ tiền tự động :D.

Còn mua bác ghé các CN của Vietinbank hỏi mua là có à
Cám ơn thông tin của bác,
để em thử cái, không biết có yêu cầu hay thủ tục gì phiền hà không nhỉ?

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Vào sân bay khi ra qua trạm bầng phiếu gởi xe, vậy thì xử lý sao bác, chẩng lẽ bỏ phiếu gởi xe luôn, hay lúc gởi xe nó trừ tiền bằng obu
Riêng trong sân bay hì e có hỏi nhiều nơi nhưng họ ( bên Sb và Viettin) trả lời là k biết bãi đậu xe của sb do sb thu tiền , Viettin chỉ liên kết thu phí ngoài cổng thôi.

em cũng đi SB thường nên có 2 phương án :
đậu xe trong bãi sb trả tiền xong đi ra nếu trạm thu phí vắng thì e đưa phiếu ty đậu xe để đi ra, nếu đông xe thì đi làn thu phí tự động :)

• Like
Reactions: SANPHAMMOI
Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Em thấy cái của bác có cọng dây , vậy phải cấp nguồn cho nó nữa phải k bác hay sử dụng bằng pin ?
Cái của Viettin mỏng lắm bác 5-7mm , sợi dây là dây nguồn của Cam hành trình

• Like
Reactions: huycl2507
Hạng B2
3/8/08
221
997
93
Em thấy cái của bác có cọng dây , vậy phải cấp nguồn cho nó nữa phải k bác hay sử dụng bằng pin ?
Không có cọng dây nào đâu bác, thấy nó kín mít há, không thấy chỗ nào gắn pin hết, phía trước nó có cái khe nhỏ là cái loa, qua trạm nó kêu cái tít.
Riêng trong sân bay hì e có hỏi nhiều nơi nhưng họ ( bên Sb và Viettin) trả lời là k biết bãi đậu xe của sb do sb thu tiền , Viettin chỉ liên kết thu phí ngoài cổng thôi.

em cũng đi SB thường nên có 2 phương án :
đậu xe trong bãi sb trả tiền xong đi ra nếu trạm thu phí vắng thì e đưa phiếu ty đậu xe để đi ra, nếu đông xe thì đi làn thu phí tự động :)
Chấc phải chịu vậy thôi, may là em ít khi nào vào sb

• Like
Reactions: huycl2507 and khoa