Tập Lái
19/1/20
24
22
3
28
Cho em hỏi khách sạn ở Vũng Tàu có chỗ để ô tô giá mềm

*Ảnh minh họa

Các bác thường đi Vũng Tàu chơi bằng ô tô có biết khách sạn nào giá mềm tí mà đổ xe rộng rãi xíu không? Không có tiền chơi mấy cái 4 5 sao nhé mấy bác :D giá tầm 700k đổ lại.

Các bác biết chỗ nào thì chỉ giúp ạ. Em cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/12/17
1.764
2.719
113
40
Bác có thể tham khảo nhà nghỉ Trung Hiếu hoặc Tri Kỷ trên đường Hoàng Hoa Thám. Chỗ này gần bãi sau, từ nhà nghỉ đi bộ ra biển cũng được.

Tuy nhiên phòng cũng cũ kỹ và không đẹp lắm, tủ lạnh, tivi, máy lạnh, máy nước nóng đều được trang bị... nhưng có phòng thì còn hoạt động tốt, có phòng thì không (hên xui), nhưng giá rẻ thì vậy là tốt lắm rồi. Ngày thường thì khoảng 350 đến 400 phòng 2 giường, cuối tuần thì 800 - 900, ngày lễ có thể cao hơn một chút.

Em hay ghé nhà nghỉ Tri Kỷ, ghé nhiều lần quá nên bà chủ biết mặt biết tên luôn. Chất lượng phòng ốc thì như trên đã nói. Được cái chủ rất thân thiện, vui vẻ và sân đậu ô tô rộng rãi.

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Khách sạn Công đoàn, của nhà nước . Đường Thuỳ Vân rẽ vào Hoàng Hoa Thám khoảng 100m bên tay trái.
Phòng giá bình dân, sạch sẽ không sang trọng được 3,4 sao nhưng thoải mái.
Bãi đậu xe bèo cũng 30 chiếc mặt tiền, bên trong còn 1 bãi to rộng.
Chỗ này chỉ thích hợp đi chơi,có chỗ nghỉ , không thấy có thêm dịch vụ ăn uống, đi bộ ra biển tầm 10 phút.

Hạng D
21/12/17
1.764
2.719
113
40
Khách sạn Công đoàn, của nhà nước . Đường Thuỳ Vân rẽ vào Hoàng Hoa Thám khoảng 100m bên tay trái.
Phòng giá bình dân, sạch sẽ không sang trọng được 3,4 sao nhưng thoải mái.
Bãi đậu xe bèo cũng 30 chiếc mặt tiền, bên trong còn 1 bãi to rộng.
Chỗ này chỉ thích hợp đi chơi,có chỗ nghỉ , không thấy có thêm dịch vụ ăn uống, đi bộ ra biển tầm 10 phút.
Hôm trước em định ghé vì thấy bãi xe rộng rãi. Nhưng có người lại nói KS này phải đặt trước đúng không ạ?

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Hôm trước em định ghé vì thấy bãi xe rộng rãi. Nhưng có người lại nói KS này phải đặt trước đúng không ạ?
Mùa này chắc ko cần đặt trước đâu,Vũng Tàu đang vắng khách lắm bác ơi

• Like
Reactions: khanhkntg