Hạng D
7/3/07
2.225
54.634
113
vantamvo nói:
Nói ra thì em mới nói. hic lúc trước em thich xe 2 bánh honda lắm. Xe nao cung mua xe honda thôi roi luc em mất chiếc xe honda moi mua 6 tháng. thấy xe suzuki đẹp mả rẻ với lại nghi ( minh mua xe mới lo gì) vậy mà em đi 1 năm nhin thấy chán kếu bán xe lổ mất 45%( kinh khung thật) trong khi luc do thang ban em cung mua xe moi như em mà mua honda no bán thì có lổ cung 20%.
Vậy mới thấy mình dạy không nghề lời ông già mình.Hic giờ xe 2 bánh thì chỉ có Honda thôi.( Bán nhanh không mất giá nhiều)
Co lẽ xe cung vậy em se chon Toyota thôii. Xem lai ngân sách đươc thi góp IN không thi Zace.

Tại ở VN nhiều người kêu xe 2 bánh gắn máy là xe honda nên nó vậy đấy bác. Nhưng đó là dư âm thời honda Nhật, honda Thái. Còn bây giờ honda VN thì chưa chắc là nó hơn gì mấy hãng khác đâu bác ạ. Có hơn chăng chỉ là tâm lý đám đông

Hạng B1
14/9/07
82
1
0
44
Em chỉ thấy nhu cầu mua xe là để phục vụ mình cho tốt hơn, chính vì vậy bác chủ thớt nên cân nhắc chọn cho mình loại xe tốt và hợp lý để mua.
Nếu bác chọn Zace (chắc chỉ có xe cũ) nhưng tầm tiền lại có thể ngang ngửa 1 xe HQ như Caren thì đó là sự so sánh khập khiễng.
Quan niệm của em : Hoa hậu 199x không bằng Thị Nở 200x (mượn lời bác Hải Kar) -> bác sẽ có câu trả lời cho mình.
Chúc bác sớm tậu dc vợ 2 ưng ý.

Hạng D
17/3/09
1.109
10
38
Phòng CSKT
Zace cũ mà xe ngon bây giờ đời 03-05 cũng dao động từ 21.000$ - 24.000$ đó bác chủ thớt,1 cái giá ko rẻ chút nào cho 1 chiếc xe cũ đã sử dụng mấy năm rồi mà trang thiết bị tiện nghị ko có gì hết,nếu em mà có tiền như bác thì em bỏ thêm vài nghàn $ mua cái Kia Carens 29.000$ mà lại là xe mới,trang thiết bị tiện nghi,cảm giác lái,cách âm cũng hơn hẳn .Nhưng thôi đó là em góp ý như thế,còn mua xe nào thì tùy bác chủ thớt chọn lựa thui à .

Hạng D
5/11/07
1.248
69
48
47
Cho em hỏi nếu Cty đứng tên thi đươc hòan thuế VAt 5% , mấy bác thấy Cty đứng tên có lợi hay cá nhân tốt hơn ( cá nhân thi sau này bán xe ngươi ta dể mua hơn phải không các bác ).