Tập Lái
13/10/08
4
0
0
Xe em là Forte 2011, em muốn lắp 1 came ra trước giống thớt này

Nhưng cho em hỏi tí, có thể gắn vào màn hình trên gương chiếu hậu giống như camera lùi theo xe dc ko? có thể cài đặt nếu chạy tầm 20k/h là nó tự động kích hoạt on được ko?

Và ở Đà Nẵng thì mua và lắp cái này ở đâu?

Nhờ các bậc đàn anh đi trước tư vấn giúp em với, trình độ em còn gà, tấp lê trầy hết rân rồi

24/3/10
4.364
3.876
113
m212567 nói:
Xe em là Forte 2011, em muốn lắp 1 came ra trước giống thớt này

Nhưng cho em hỏi tí, có thể gắn vào màn hình trên gương chiếu hậu giống như camera lùi theo xe dc ko? có thể cài đặt nếu chạy tầm 20k/h là nó tự động kích hoạt on được ko?

Và ở Đà Nẵng thì mua và lắp cái này ở đâu?

Nhờ các bậc đàn anh đi trước tư vấn giúp em với, trình độ em còn gà, tấp lê trầy hết rân rồi
Gắn được dễ dàng đó pác chỉ có điều dùng 1 công tắc riêng để bật tắt nó còn nếu pác muốn bật tắt tự động theo tốc độ thì trên OS này chỉ có pác Jungle (Trí) là giúp pác được thôi.

Hạng B2
25/8/12
106
1
18
39
mình đã lắp rồi và có bài review luôn
1> cái mà bác jungle lắm cho em là dạn camera tiến ( kg có vạch báo như các loại camera lùi ) cái camera này là loại được gắng ở đầu xe
2> tốc độ thì thấy bác ấy fix là trên 40 auto off camera
3> khi chạy dưới 40 đá sign là bật camera , nhỏm nhẹ thắng tay là tắt cam
4> đưa xe về R de xe là auto off

@ bác Jungle em muốn hỏi 1 chút em muốn tắt cái chức năng auto off khi đưa xe về R thì có được không ? bỏ luôn chức năng trên 40 auto off có được kg ? chình lại vị trí camera ra ngoài 1 chút để quang sát cái đầu xe luôn được kg vì vị trí hiện giờ chỉ thấy bánh xe và 1 phần bên phải cua xe.

tắt 1 số function auto off vì : nhiều lúc de xe em vẫn muốn nhìn cái đầu xe

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
kabivn nói:
mình đã lắp rồi và có bài review luôn
1> cái mà bác jungle lắm cho em là dạn camera tiến ( kg có vạch báo như các loại camera lùi ) cái camera này là loại được gắng ở đầu xe
2> tốc độ thì thấy bác ấy fix là trên 40 auto off camera
3> khi chạy dưới 40 đá sign là bật camera , nhỏm nhẹ thắng tay là tắt cam
4> đưa xe về R de xe là auto off

@ bác Jungle em muốn hỏi 1 chút em muốn tắt cái chức năng auto off khi đưa xe về R thì có được không ? bỏ luôn chức năng trên 40 auto off có được kg ? chình lại vị trí camera ra ngoài 1 chút để quang sát cái đầu xe luôn được kg vì vị trí hiện giờ chỉ thấy bánh xe và 1 phần bên phải cua xe.

tắt 1 số function auto off vì : nhiều lúc de xe em vẫn muốn nhìn cái đầu xe
Đươc hết bác, chuyện nhỏ như con thỏ ăn củ cải đỏ.