Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496
Kính các bác.
Em đang muốn mua cho vợ cả một con Excel 2 vì hai lý do sau:
- Kiểu dáng em rất thích
- Rẻ tiền, có 36 tr à

Em chưa dám mua vì các lý do sau:
- Em khong tin tuong vao chat luong cua SYM
- Nghe noi con excel 1 uông xăng hơn cả anh em mình uống bia, không biết con Excel 2 có khá hơn không?

Các bác nào đã sở hữu rồi hoặc đã chạy thử rồi hoặc có kinh nghiệm xương máu rồi, xin chỉ giáo.

Đa tạ đa tạ

Hạng B2
11/7/06
332
0
0
RE: Cho em hỏi về Excel 2

nếu bác có 36 chai thì bác nên mua 1 chiếc click sướng hơn, vì kiểu dáng thích hợp với chị em phụ nữ, giá lại rẻ hơn EXcel 2, tiết kiệm xăng nhiều, chất lượng thì hơn chắc (Honda>SYM), máy của click êm hơn, ko ồn như mấy chiếc tay ga của SYM

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: simbeane

nếu bác có 36 chai thì bác nên mua 1 chiếc click sướng hơn, vì kiểu dáng thích hợp với chị em phụ nữ, giá lại rẻ hơn EXcel 2, tiết kiệm xăng nhiều, chất lượng thì hơn chắc (Honda>SYM), máy của click êm hơn, ko ồn như mấy chiếc tay ga của SYM

Chính xác!!! Click rẻ đẹp bền!! Dư tiền cho vợ bác đi làm đẹp. Sắp đến Valentine Day rồi đó bác, mau đi mua làm quà cho bác gái đi bác Dawnlow ui!!!:D:D

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Các bác ơi.
Vợ em cao 1,62m, đi click có vẻ hơi nhỏ, tuy rằng nó được cái tiết kiệm xăng. Ý em là em thấy con excel dáng đẹp, thỉnh thoảng em còn đi ké.
Nhưng theo các bác thì dáng excel 2 thế nào, nếu các bác chê là em khỏi mua luôn. Mua xe để cho người khác khen chứ mỗi mình khen thôi thì chán lắm.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Xe Excel 2 chạy mau tã lắm, tiếng máy nghe không êm, hao xăng nữa. Đừng mua bác ơi.

Hạng C
12/5/06
763
3
18

chòy....anh em đã có 1 bài chê tát tệ con này từ tháng trước rồi...em khuyên bác với số tiền ấy công thêm dăm triệu nữa bác nên mua con @ 150 nhật mà chạy cho bền...con này chỉ được cái bề thế bên ngoài chứ máy móc thì tê lắm....hơn nữa nó chỉ khè dáng ngoài chứ thật ra máy là 125cc.....yếu lắm so với cái xác ấy....thành thật cho bác 1 lời khuyên....dù rằng em không có ác cảm với con xel 2...chỉ gớm con xel 1 nên khuyên lơn bác!

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

tóm lại bác trọng hình thức hay trọng bên trong, bác mua xe đẹp mà chất lượng cùi bắp thì đem vứt đi cho xong, ông bà ta có câu "cái nết đánh chết cái đẹp"

Hạng B2
8/12/04
124
0
16

Excel 2 chỉ có đèn trước là hơi xấu , còn lại tất cả các chi tiết .....thấy mà ghê ...... :D:D:D......

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: phuquoc

Excel 2 chỉ có đèn trước là hơi xấu , còn lại tất cả các chi tiết .....thấy mà ghê ...... :D:D:D......

Trời sao giống con nhỏ người làm của má tui dzậy? Con nhỏ đó ngoài hàm răng đen thui, xấu hoắc ra cái gì trên người nó cũng thấy gớm!!!:D:D