Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53
Các Bác ơi, có Bác nào biết rành về Hyundai sonata không cho em hỏi với. Em định mua 1 con đời 91, bề ngoài nhìn cũng được, dàn đồng còn tốt, máy chạy cũng OK. Nhưng không biết loại xe này có hay bị hư không và phụ tùng có dễ thay thế không? (Vì em ít thấy xe này chạy trên đường lắm). Em có ít tiền mà lại không biết sửa nữa, kính mong các bác góp ý giúp em.
Cám ơn các Bác

Hạng B2
11/4/07
152
769
93
RE: Cho em hỏi về Hyundai sonata với...

91! già quá chắc không ngon đâu bác

Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53

Nhưng em lỡ cọc tiền rồi, với lại thấy bên ngoài cũng đẹp chạy cũng được mà giá chí có 70tr hà.
Em không biết trong 4R mình có bác nào biết rành về xe này không. Góp ý em với nhá. Em băng khăng quá !!!!!

Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53

Sao không có Bác nào giúp em hết vậy ???

Tập Lái
6/12/06
6
0
0

Xe đó cũng ok chứ k bèo lăm đâu bác! Bác muốn hỏi gì cứ viết lên đi, anh em sẽ tư vấn cho!

KMC confirmed
Hạng B2
7/9/05
270
7
18

xe này xài chung phụ tùng với mitsubishi nên bác yên tâm về vấn đề phụ tùng nhé ! Còn về giá thì em này chỉ khỏang 60 chai thôi bác ơi ! 70 chai ráng thêm 1 chút kiếm em cressida đời 89 ngon hơn về hình thức lẫn đẵng cấp nhiều đó bác! ;)

Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53

Em cám ơn các bác, để em thử trả giá thêm xem sao. Nhưng có lẽ em sẽ lấy con này vì không thể ráng thêm nữa.
Tiện đây các bác cho em hỏi là: Số khung trong cavẹt xe và số khung thực tế bị sai 1 ký tự (do mấy chú cán bộ đánh nhầm) thì có bị phạt không? và em phải làm sao?
Chân thành cám ơn các bác!!!

Tập Lái
5/5/07
31
0
0
www.muabanthue.com

Hyundai không được tốt lắm, và nhất là địa hình việt nam ổ gà, ổ voi nhiều. xe xuống cấp nhanh lắm. bạn nên chăm sóc, bảo dưỡng xe nhiều hơn